Godbless Lema kumchakaza Wassira kwa Helicopter

Godbless Lema kumchakaza Wassira kwa Helicopter

mbona uko out of date,we hujawahi kuskia kamanda wa anga ambae ni Mbowe na jeshi lake,pia kuna jeshi la ardhini..kwaio they know what they do!

Tukisikia ndio lazima tufanye..CDM Operesheni moja haijaisha mumerukia Operesheni nyingine
 
Lema kweli ni mtu wa kuchungulia dila juzi tu mmchangisha pesa Mwanza mara tu kazusha mradi; Bunda hata aende na mkwewe hakuna atakachoambulia! mwita chungulia dili hilo ulaji mtupu hapo!!
 
Lema kweli ni mtu wa kuchungulia dila juzi tu mmchangisha pesa Mwanza mara tu kazusha mradi; Bunda hata aende na mkwewe hakuna atakachoambulia! mwita chungulia dili hilo ulaji mtupu hapo!!

torokoko, mpenda amani, Mwanza Chadema walikuwa na malengo ya kuchangisha bilioni 3 hatimaye wakapata milioni 4 na ahadi milioni 20.
 
Last edited by a moderator:
torokoko, mpenda amani, Mwanza Chadema walikuwa na malengo ya kuchangisha bilioni 3 hatimaye wakapata milioni 4 na ahadi milioni 20.

Kweli Chadema kuna mapimbi wengi huyu Lema kila baada kuchangisha pesa ndipo anapovumbua hizi M4C; nakumbuka baada ya kuchangisha Dar alijipa safari ya UK kutafuta chopa hivi hapo Chadema hakuna viongozi wengine! Mbona hatuwasikii akina Mnyika; sasa ndio naamini maneno ya yule mwalimu Mwanza alieyetangaza kujitoa Chadema; mkuu Ritz nakumbuka ule msemo wajinga ndio waliwao!
 
Last edited by a moderator:
kelele za mwenda wazimu hizo!! akmtoe papa Vatican? Kweli Lema chizi
 
Kweli Chadema kuna mapimbi wengi huyu Lema kila baada kuchangisha pesa ndipo anapovumbua hizi M4C; nakumbuka baada ya kuchangisha Dar alijipa safari ya UK kutafuta chopa hivi hapo Chadema hakuna viongozi wengine! Mbona hatuwasikii akina Mnyika; sasa ndio naamini maneno ya yule mwalimu Mwanza alieyetangaza kujitoa Chadema; mkuu Ritz nakumbuka ule msemo wajinga ndio waliwao!

Ni aibu watu wa Mwanza kuchangishwa na Lema kwani Mwanza hakuna wana Chadema ambao wangeongoza kuchangisha. Kwanza Lema hana cheo chochote.
 
Last edited by a moderator:
Ni aibu watu wa Mwanza kuchangishwa na Lema kwani Mwanza hakuna wana Chadema ambao wangeongoza kuchangisha. Kwanza Lema hana cheo chochote.

Mkuu Ritz
Mambo ya mtandao hayo; hivi Chadema hawana mweka hazina? Safari aliziratibu lini kama sio kuwageuza wenzao mafala? Makamanda wengi humu mapovu yanawatoka Lema anajilia kiulaini jamaa na mambo ya pesa kiboko; wenyewe wanadai Lema ndio atakuwa waziri wa fedha!
 
Last edited by a moderator:
Mbona uzi umekuwa wa torokoko na Ritz1 tu mnajibizana kama mnaimba taarabu? Ukiona unaongea peke yako ujue wenye akili wamekupuuza.
 
Mbona uzi umekuwa wa torokoko na Ritz1 tu mnajibizana kama mnaimba taarabu? Ukiona unaongea peke yako ujue wenye akili wamekupuuza.

Ulitaka uwe wa Chadema ndio roho yako iwe na furaha.
 
Ni aibu watu wa Mwanza kuchangishwa na Lema kwani Mwanza hakuna wana Chadema ambao wangeongoza kuchangisha. Kwanza Lema hana cheo chochote.

Wakati mwingine uweunatumia akili na uwe unaposti vitu vyenye akili basi na utunge hoja yenye akili ili uonekana mwenye akili kila siku kuposti pumba ili ujaze post kila siku chuki na chadema chuki na Lema amekuchukuliaga dada yako nini
 
Mbona uzi umekuwa wa torokoko na Ritz1 tu mnajibizana kama mnaimba taarabu? Ukiona unaongea peke yako ujue wenye akili wamekupuuza.

Nakunga mkono ritz akikuta posti inayomuhusu Lema anaacha hata kwenda choni iliachangie ***** wake
 
wawaelimishe wananchi jinsi ya kujikomboa ktk umaskini uliokithiri. Vijana wahimizwe kujiandikisha ktk daftari la wapiga kura. Deni la taifa nalo lizungumzwe kwani wengi tunadaiwa kwa mikopo ambayo wanafaidi wengine.
 
kelele za mwenda wazimu hizo!! akmtoe papa Vatican? Kweli Lema chizi

wewe na Lema nani chizi kama siyo wewe unaekaa kuandika ujinga kubwa zima unaakili hata ya dawa kubadilisha ukweli kuwa uongo alafu unajita unaakili Lema ni chizi
 
Wakati mwingine uweunatumia akili na uwe unaposti vitu vyenye akili basi na utunge hoja yenye akili ili uonekana mwenye akili kila siku kuposti pumba ili ujaze post kila siku chuki na chadema chuki na Lema amekuchukuliaga dada yako nini

Kwani mkuu kulikuwa na umuhimu gani Lema kuchangisha Mwanza wakati kina Wenje wapo. Inawezekana ndiyo sababu wakazi wa Mwanza wakasusia kuchanga pesa.
 
torokoko, mpenda amani, Mwanza Chadema walikuwa na malengo ya kuchangisha bilioni 3 hatimaye wakapata milioni 4 na ahadi milioni 20.

WASIRA'S WORLD
POLITICS & ENTERTAINMENT:
PAMBANO MOJA LA TYSON NA SHOO WANAE TALENTEDI WANATOP MICHANGO YA AIBU M4C MWZ...

.
TYSON

.
IMG_0230-533x800-400x600.jpg

ESTHER WASIRA AND LADY JAY DEE
JAYDEE.jpg
Wakazi.jpg

WAKAZI WASIRA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom