Godbless Lema kumchakaza Wassira kwa Helicopter


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA Kamanda Godbless Lema ataanza operesheni maalum ya 'Chakaza CCM' katika jimbo la Bunda.

Lema ataongoza operesheni hiyo kwa muda wa siku 6 ambapo atatumia usafiri wa helikopta huku makamanda wengine wakitumia magari.

Lema na ujumbe wake watapita kila kitongoji wakihutubia mikutano ya hadhara,kufungua mashina,kuzindua ofisi za chama na pia kusimika viongozi sehemu ambazo hazina.

Lengo kubwa la ziara hiyo ni kuhakikisha Bunda inakuwa ngome kuu ya CHADEMA na kumuonyesha Wassira CHADEMA kinaungwa mkono na maelfu ya watu jimboni kwake.

Lema atafuatana na mbunge wa Arumeru Joshua Nassari,kamanda wa chama hicho Alphonce Mawazo na baadhi ya maafisa.

Source:Tanzania Daima.
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,115
Points
2,000
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,115 2,000
Kila la heri makamanda.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Safiii safi sanaaaa
Twanga kotekote hao magamba mpaka wakimbie.

Viva CHADEMA
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
MUNGU mwenye mamlaka juu ya yote na nina Imani ya kwamba wakati wa mabadiliko ni sasa!

CHAKAZA ccm mpaka kieleweke!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
ester wassira nae tunaomba aongezwe kwenye list tafadhali,atasaidia kuhamasisha wakinamama..na pia she is the most lykly person from chadema wakugombea 2015 hilo jimbo.
Mkuu nakuunga mkono 100%
Kuna haja ya kuwepo mwanamke kwenye msafara huo.
Yule dada anafaa sana kuliko kungojea mpaka 2015 makapi ya magamba(Oil chafu eg. Bulaya) yaje yagombee.
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Jembe jembe jembe,wanamuogopa sana kwani amekubali kufa kwa ajiri ya wengine.lema akifa sitokua na sababu ya kuishi tena ntaenda
 
M

mugayasida

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
482
Points
0
M

mugayasida

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
482 0
MUNGU mwenye mamlaka juu ya yote na nina Imani ya kwamba wakati wa mabadiliko ni sasa!

CHAKAZA ccm mpaka kieleweke!
Ahsante mkuu kwa mawazo mazuri ulonayo mtaalam..Ccm ni shetani la Tanzania na sisi ndo kiti chenyewe hovyo tunahitaji mkombozi maalum atutoe kwenye uongozi huu wa msomali kinana na genge la majambazi linalotukandamiza kwa kuchaa za ufisadi
 
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
672
Points
195
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
672 195
Haina noma jombaaa,iko mokinde!
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,052
Points
1,195
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,052 1,195
mkuu kamanda bananga yupo wapi..?
Mbona baada ya chaguzi za udiwani sijamsikia..?
Nae angefaa sana kwenye hicho kikosi
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
ester wassira nae tunaomba aongezwe kwenye list tafadhali,atasaidia kuhamasisha wakinamama..na pia she is the most lykly person from chadema wakugombea 2015 hilo jimbo.
Naamini viongozi wa Chadema wamekusoma.
 
Spike Lee

Spike Lee

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
623
Points
195
Age
49
Spike Lee

Spike Lee

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
623 195
Kumbe CDM mnataka kumuonyesha Wassira tu mie nilidhani mnafanya hizo ziara kwa ajili ya kuitanganza CDM.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,939
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,939 2,000
ester wassira nae tunaomba aongezwe kwenye list tafadhali,atasaidia kuhamasisha wakinamama..na pia she is the most lykly person from chadema wakugombea 2015 hilo jimbo.
I wish ingekuwa hivyo lakini "ile" "mikurya" na "mijita" (ashakum si matusi) ilivyo na mfumo dume kunahitajika nguvu za ziada kuibadili mawazo. Mtu anaweza kukataliwa kisa ni mwanamke; zinahitajika strategies kali kuishawishi.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
mkuu kamanda bananga yupo wapi..?
Mbona baada ya chaguzi za udiwani sijamsikia..?
Nae angefaa sana kwenye hicho kikosi
Kamanda Bananga anachana vibaya huko Arusha na Manyara.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
I wish ingekuwa hivyo lakini "ile" "mikurya" na "mijita" (ashakum si matusi) ilivyo na mfumo dume kunahitajika nguvu za ziada kuibadili mawazo. Mtu anaweza kukataliwa kisa ni mwanamke; zinahitajika strategies kali kuishawishi.
Mkuu dudus, hilo nalo neno!
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,018
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,018 2,000
Naona Lema yuko addicted na chopa,hivi hiyo chopa ndio ile aliyopiga nayo picha katika ziara yake ya UK kumtembelea mayor au ndio michango ya M4C? Ukombozi bila chopa unawezekana..
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
I wish ingekuwa hivyo lakini "ile" "mikurya" na "mijita" (ashakum si matusi) ilivyo na mfumo dume kunahitajika nguvu za ziada kuibadili mawazo. Mtu anaweza kukataliwa kisa ni mwanamke; zinahitajika strategies kali kuishawishi.
Copy to Mwita Maranya,
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,765
Members 493,810
Posts 30,800,166
Top