Godbless Lema aunguruma uwanja wa NMC Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema aunguruma uwanja wa NMC Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Nov 7, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. SOKON 1

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa mbunge wa Arusha mjini kamanda G Lema baada ya kutoka gerezani leo atazungumza na wapiga kura wake ktk viwanja wa NMC UNGALIMITED.

    Nawasilisha
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntakuwa hapo mapema sana, mtoa mada utakuwepo?
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Muda pls na wale wajumbe wataokuwa kule watuunganishe live kwenye tukio
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Najua hapatatosha hapo NMC niwekeeni nafasi nakuja.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Al-Shabaab?
     
  6. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawatakuwepo
     
  7. M

    MCHARA Senior Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Big up Lema! Mara zote haki haishindwi na dhuruma. Umeanzisha ukomboz kwa kuandika historia na kamwe Mungu atakujibu muda c mrefu.
     
  8. m

    mohermes Senior Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeah namkubali sana huyu kijana kaka yangu hivi hjuyu hayumo katika ukoo wa kina Sokoine.Lakini huyu kanywa damu ya mmasai.SO brave Lema
    Viva CHADEMA
     
  9. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pamoja
     
  10. SOKON 1

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Lazima niwepo, nimsikilize kamanda G Lema
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,418
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubishi, huyu jamaa no kiboko. Anawachezesha polisi na CCM ngoma yake. Kweli kumpiga teke chura ni kumuongezea spidi. Shime shime wana Arusha jitokezeni kwa wingi kumlaki mbunge wenu, huyo hamjampata hapa duniani kama walivyo wabunge wa kidunia kama Lusinde, Job Ndugai, Samwel Sita, et el
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hawa al-shabaab mbona wana pendelea sana, mi nlidhani watakuwepo kama ilivyokuwa pale ubungo, lol!
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hao wanamtamani yule aliyeanza kuwatajataja. Hawana mpango na watanganyika.
     
  14. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    natamani niwepo lakini niko Tanga na petrol huku hakuna. wadau mtuwakilishe vema
     
  15. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau mtakao kuepo mtujuze yatakayojiri hapo NMC Unga Ltd.VIVA CHADEMA,VIVA LEMA,VIVA WANA CHADEMA WOOTE,aluta continua?
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,917
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Intelegensia ya IGP mwema ishanukuliwa ama?
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,836
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwita25 umeanza tena au unawapa angalizo ? Hao jamaa wanakuwepo kwa Chadema pekee au hata Price naye atazuiwa sababu ya hao ?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada ni mwanaharakati mzuri sana hawezi kosa!
    Mimi na members wengine 5 wamenihakikishia kuwa watakuwepo!

    Hivyo kwa habari ya updates za picha, sauti na Maandishi mtashindwa wenyewe!

    Kuna MwanaArusha mmoja, Mfanyabiashara maarufu, alitutafuta wanaJF arusha hadi kutupata, akatuambia kuwa anafurahishwa sana anapoona matukio ya kisiasa yanavyorushwa live kutoka Arusha, na kwa kuonyesha kufurahishwa na hilo akasema kila kukiwa na tukio basi atatoa laptops na kamera zake kuwezesha matukio kufika dunia nzima!

    Tunamshukuru sana mzee huyu...members wa Arusha wanamjua vyema!
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Ndio paka mi nipo kwenye ofisi hapa napakana na NMC kwa kutenganishwa na ukuta tu
    na ninasubiri hilo kwani leo ni siku kuu bado hope tutakutana hapo.
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,795
    Likes Received: 2,564
    Trophy Points: 280
    Lema kampiga chini Goliath. Somo hili/ never oppose strength to strength,use opponents momentum to dethrow him .(principles of Judo)
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...