Godbless Lema afunga kula akiwa Polisi ili kuliombea Taifa

Godbless Lema afunga kula akiwa Polisi ili kuliombea Taifa

Kama watu hawaruhusiwi kumwona wee habari hizi umezitoa wapi ?
Golugwa amesema amepokea ujumbe kutoka kwa mke wa mbunge huyo, Neema Lema kuwa mumewe ameamua kufunga na kuomba kwa ajili ya Taifa kuhusu mambo yanayoendelea na kuwa ameona kipindi hiki ambacho yupo rumande ni cha kuwa karibu zaidi na Mungu.

“Kama tunavyomjua Lema ni mtu anayempenda sana Mungu, ameamua kujinyenyekeza mbele za Mungu. Anafunga na kuomba jioni mke wake anampelekea chakula na amesema yupo katika hali nzuri,” amesema Golugwa.
 
Golugwa amesema amepokea ujumbe kutoka kwa mke wa mbunge huyo, Neema Lema kuwa mumewe ameamua kufunga na kuomba kwa ajili ya Taifa kuhusu mambo yanayoendelea na kuwa ameona kipindi hiki ambacho yupo rumande ni cha kuwa karibu zaidi na Mungu.

“Kama tunavyomjua Lema ni mtu anayempenda sana Mungu, ameamua kujinyenyekeza mbele za Mungu. Anafunga na kuomba jioni mke wake anampelekea chakula na amesema yupo katika hali nzuri,” amesema Golugwa.
Gerezani mlo ni mmoja sasa utasemaje anafunga?Kuliombea taifa kunahitaji mfungo wa 40 days otherwise ni ubabaishaji
 
naona magamba yanatokwa povu tu, kwani maono ya lemma yana tatizo gani? kila nafsi itaonja mauti sembuse huyo nduli idd amin dada!
 
Sijajua Lema ni dini gani ila kwa wakristo ukifunga kwa ajili ya maombi maalum haupaswi kuitangazia dunia kuwa umefunga.
 
Mnafiki sana Lema, hivi unavyopanga mbinu za kumuua rais wetu kwa kutumia kauli za dharau kujionesha unakuwa na akili timamu???
Nakukumbusha kauli ya Lema "Magufuli anajifanya ni Mungu, anaonekana hata anavyoongea, na Kwa kuwa anajifanya ni Mungu, basi Mungu anaweza kusitisha uhai wake kabla ya 2020."
Kauli zake zote Zipo recorded, nyie ni wapumbavu, na ndo tabia ya Madikteta ilivyo, sasa mkamateni na huyo Mungu ili awasaidie upelelezi wa kesi.
Eti mtu mwenye hofu ya Mungu, anaambiwa Mungu anaweza kusitisha uhai wake halafu anapaniki.
ana tofauti gani na Kim Jong Un?
 
Haha ha sasa mke wake anampelekea chakula cha nini wakati kafunga ,haha ha eti anaomba ili kuliombea taifa[emoji32]
 
Ahahahahah Lema kwa drama anagoma kula halafu kesho anaomba wampeleke hospitali wakamuwekee drip.
2016-11-06-09-47-11--111945706.jpeg
 
Mwambieni akate mudomo..atapotea kweeeli ohooooo!
 
Mnafiki sana Lema, hivi unavyopanga mbinu za kumuua rais wetu kwa kutumia kauli za dharau kujionesha unakuwa na akili timamu???
Hiyo ni aina mpya ya mbinu za mauaji. mauaji kwa kutumia kauli za dharau! Silaha mpya hiyo. Sasa hatuko salama, maana silaha hiyo kila mtu anaweza kuwa nayo.Haihitaji leseni wala pesa.
 
Who care??

Akimaliza kula nyama za nyumbu nyuma ya pazia, ndio anatoka mbele ya kamera kutangaza amefunga??

Upuuzi mtupu
 
Hivi watu hamuoni kuwa hii nchi inaelekea pabaya?! Mtu anakamatwaje jumatano tena kwa hoja za kijinga (uchochezi) mpaka ijumaa hajafikishwa mahamani?!.
Habari iliyonifikia Kutoke Huko Jijini Arusha inasema Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Godbless J Lema Aliyokamatwa Dodoma kwenye viwanja vya Bunge amefunga Kula ili kuwa Karibu Na Mwenyezi Mungu.

Tukumbuke tu Nchi hii inaitaji Maombi Sana kwa Mambo Mbalimbali yanayoendelea
-------------------

Arusha. Kwa mara ya pili katika kipindi kisichozidi miezi miwili, Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema amefunga ili kuwa karibu na Mungu wakati akiendelea kushikiliwa na polisi mkoani Arusha.

Kamanda wa polisi wa Mkoa wa Arusha, Charles Mkumbo hakuweza kupatikana kuzungumzia suala hilo na hata alipotafutwa kwa simu, hakupokea.

Suala la Lema kuacha kula ili awe karibu zaidi na Mungu limeelezwa na mwenyekiti wa Chadema wa mkoa, Amani Golugwa ambaye amesema ameelezwa na mke wa mbunge huyo.
 
Hatuombei lakini ikitokea Lema kafia mikoni mwapolisi hivi wanadhani nchi itakalika.... Wajifunze nchi zingine huwa vurugu zinatokana na wachache kushiba madaraka
acha upuuzi wewe,, huyo f..ala hata akifa sasa nakuhakikishia hakuna kitakachotokea. mtazika na kusahau
 
Tumechoka Na siasa zake za kiki
 
Wapo walio sahihi na wapo hawako sahihi....za kuambiwa changanya na zako.
 
Back
Top Bottom