Goba parachichi 7000

Goba parachichi 7000

Sawa na vimishikaki vya coco beach, wanakuletea mishikaki 20 halafu wanasema bei ni elfu 40😄, mishkaki yenyewe ni ile ambayo kitaa ni shilingi 500 maximum price, sio ile yenye nyama za kushiba inayouzwa buku 2. Hela ngumu sana
Kwa Coco na hiyo Bei inaweza kuwa Sawa kulingana na mazIngira
 
Ni parachichi la aina gani??

Dar hamlimi hayo matunda, kuna yals makubwa mengi wanatoa nje, kama ni yale 7000 ni halali, ni adimu kidogo.

Ila haya ya kienyeji mbezi pale unayakusanya kama yote kwa jerojero au buku tu.
 
Ni km Goba Centre kituoni tu nilikua nakatisha mitaa ya road maeneo ya Buguruni ngambo ya Kiwanda cha Bhakhresa tu nikagonga karanga zote chini ili nisijaze inzi na mambo yasiwe mengi nikamwambia hesabu zote zilizopasuka nalipa sasa niliposema hivyo mshenzi akasema wewe una jeuri ya pesa akapandisha bei ghafla unaambiwa kifuko cha 500 kimoja jamaa akaniambia 2000 na nilipasua km vitano hivi nikavilipia 10,000 nikalala kushoto ila nilichukia sana ile kuficha aibu tu na mambo yasiwe mengi nikam-bless yule yanki shuka moja la kimasai nikateembea na Yesu asije akanijazia umati
kuna akina sisi wengine hatutak kujaziwa nzi,...unalipwa hela yako, nakumaki sura, alafu nakusaka kimyakimya ili nikufunze adabu,...
 
Watu wa Goba wengi siku hizi wanakuja Mbezi Mwisho kufanya groceries zao. Goba imekuwa eneo ghali sana kuishi, njooni mbezi kuanzia mazaga ya jikoni, nyanya, vitunguu, karoti mpaka matunda ni cheap sana. Kilo ya vitunguu ni buku tu, ukinunua kilo tano unakaa na kusahau, nyanya sado 5,000 imagine, karoti za 5,000 utashangaa.
Mbezi nao wameanza kuiga, nikiwa na muda mimi huwa naenda zangu goms vitu bwelele, Goba hakufai hamna genge wala vibanda, bei za vitu ni mara 3, 4 au 5,,, kwa kipi sasa mi sioni jamani
 
Mbezi nao wameanza kuiga, nikiwa na muda mimi huwa naenda zangu goms vitu bwelele, Goba hakufai hamna genge wala vibanda, bei za vitu ni mara 3, 4 au 5,,, kwa kipi sasa mi sioni jamani
Mbezi huwa unaenda maeneo yapi, ukitaka cheap nenda maeneo ya CRDB kule chini, vitu kama nyanya, karoti, hoho, vitunguu ni bei rahisi sana.
 
Mbezi huwa unaenda maeneo yapi, ukitaka cheap nenda maeneo ya CRDB kule chini, vitu kama nyanya, karoti, hoho, vitunguu ni bei rahisi sana.
Mbezi ina nafuu kwasababu unailinganisha na goba, mbezi yote naijua,

Kimara na goms ina nafuu kuliko mbezi, mi kama nanunua vitu vingi huwa naenda mabibo au gongo la mboto, kawaida kawaida ndo hapo mbezi, Goba mara chache sana kununua kitu pale
 
Yaani goba imekuwa prime area nowadays na supermarkets wakati miaka 20 iliyopita nilikuwa nalima mahindi mabadiliko hayakwepeki.
Nashangaa sana. Hata Masaki na Oysterbay parachichi kubwa, zuri na linalovutia, tena la kutoka Rombo bei haizidi 4,000/=

Pengine muuzaji alikua dei waka. Mwenye biashara alienda washroom kidogo ndio akaamua na yeye aweke chajuu (apige winga)😂😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom