Girls born in 1990

Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
5,012
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
5,012 2,000
Nikija hapa jf nikisema kwamba "aagh nimechoka vyakula vya KFC" Kuna watu wataona kwamba hayo maisha ya kula KFC sina najikweza tuu ili nionekane matawi.
Same mimi nikija hapa nikisema vyakula vya mama ntilie vinaniumiza tumbo, nitakandiwa sana kwamba kwanini nakula mama ntilie nisiende sehemu classic ( watakuwa wameamini kweli nakula mama ntilie). Ila nikisema KFC wataona najikweza tuu. (KFC ni mfano tuu haimaanishi ndio best kwangu).

Mwanamke akicomment kuwakandia wanaume ataambiwa ana stress , ndoa yake haina furaha, au hataolewa na vitu kama hivyo.
Mwanamke akisifia wanaume ataonekana anajitongozesha , anatafuta bwana na vitu kama hivyo.

Jee mwanaume akimkandia mwanamke yeye hana stress?? Ndoa yake haina furaha?

Mbona hapa kwenye huu Uzi kuna makombora yanatok kwa wanaume kuja kwa wanawake lakini hamjichukulii kama na nyie mna stress ? Kama mahusiano yenu yana furaha hizo experience mbaya za wanawake mmezipata wapi?.

Yaani mpaka ifike mahali mtu aogope kucomment kwa sababu aki comment mabaya yatakuwa yanachukuliwa ndiyo maisha yake halisi, lakini aki comment mazuri hayachukuliwi ni maisha yake halisi inachukuliwa ni fantasy yake.

Mnasema huku jf watu tunafake maisha ila pale tuu ambapo tutakuwa tumeongelea mambo mazuri kama nyumba, magari, ndoa yenye furaha, kazi nzuri nk. Hapo ni kufake.

Ila tukizungumzia mabaya kama migogoro ya mahusiano, kulala njaa, kupanga uswahilini hapo inakuwa siyo kufake inakuwa ni kweli.


Smh..
Cc Lizarazu.
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
5,012
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
5,012 2,000
Asante
Utabaki tu kuguess.

Anyway mimi nakuaga tu ni mbishi. Hasa vitu ambayo havina fact. Yani mtu analeta opinion zake halafu ndio anataka iwe hivo kwa kila mtu. Tutabishana mpaka asubuhi. Sababu wewe utakua na opinion A na mimi B afu wote hatukubaliani.

Sipendi kuona watu wanasakamwa (wanasemwa semwa). Niko kama activist but I'm not. Nimekupa mfano uelewe. I like to speak for the weakest party (mfano: Kondakta wa dalada na wanafunzi, weakest party ni mwanafunzi).

Then hii mada imenikuta tuko in a long weekend. Nina muda wa kushika simu. Comment zangu nyingi (almost zote) ni reply ya mtu ambae nae amenijibu kitu.

I can say tokea nimeingia jamiii forum miaka kadhaa iliyopita sijawahi kujibu thread au kuwa involved in it kama this one. Na sio kwamba mada za hivi hazipo au hazijawahi kuletwa. Zipo nyingi lakini sikua na muda kama niliokua nao wiki hii .

Lastly, mimi nafurahia maisha yangu katika hali zote. Watu wanaonijua wanajua. Aidha nimeolewa au sijaolewa kwangu sioni kama kuna kitu kinapungua. Mimi sio kama wadada au watu wengi, they waiting for their better half to complete them. Mimi siishi hivo. Furaha yangu haitegemei mtu au watu. Iko ndani yangu.

Mimi ni mtu ambae nakasirika usiku asubuhi nakua mtu mwingine. I don't hold grudges and I don't let some external force control my happiness.
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,549
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,549 2,000
umevuta bhangi ya nchi gani wewe...?
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,608
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,608 2,000
Sipendi mashairi ya bongofleva sijui hip hop.
Napenda maneno yasiyo mashairi

Eid mubaraq kwako pia
Sawa mamito
tuonane leo maeneo fulani, tupate Saint Anne na Saint Celine mbili tatu kama hutojali.
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,380
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,380 2,000
Hahaha some mamaz are here for real. The post itself was a joke. I posted it at JF chit chat....wondering mods wakaumuzisha to MMU.

Holla to all of you old cargos bragging whatever in here. Enjoy ur times. We die once.
 
mimiks

mimiks

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
538
Points
500
mimiks

mimiks

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
538 500
Nikija hapa jf nikisema kwamba "aagh nimechoka vyakula vya KFC" Kuna watu wataona kwamba hayo maisha ya kula KFC sina najikweza tuu ili nionekane matawi.
Same mimi nikija hapa nikisema vyakula vya mama ntilie vinaniumiza tumbo, nitakandiwa sana kwamba kwanini nakula mama ntilie nisiende sehemu classic ( watakuwa wameamini kweli nakula mama ntilie). Ila nikisema KFC wataona najikweza tuu. (KFC ni mfano tuu haimaanishi ndio best kwangu).

Mwanamke akicomment kuwakandia wanaume ataambiwa ana stress , ndoa yake haina furaha, au hataolewa na vitu kama hivyo.
Mwanamke akisifia wanaume ataonekana anajitongozesha , anatafuta bwana na vitu kama hivyo.

Jee mwanaume akimkandia mwanamke yeye hana stress?? Ndoa yake haina furaha?

Mbona hapa kwenye huu Uzi kuna makombora yanatok kwa wanaume kuja kwa wanawake lakini hamjichukulii kama na nyie mna stress ? Kama mahusiano yenu yana furaha hizo experience mbaya za wanawake mmezipata wapi?.

Yaani mpaka ifike mahali mtu aogope kucomment kwa sababu aki comment mabaya yatakuwa yanachukuliwa ndiyo maisha yake halisi, lakini aki comment mazuri hayachukuliwi ni maisha yake halisi inachukuliwa ni fantasy yake.

Mnasema huku jf watu tunafake maisha ila pale tuu ambapo tutakuwa tumeongelea mambo mazuri kama nyumba, magari, ndoa yenye furaha, kazi nzuri nk. Hapo ni kufake.

Ila tukizungumzia mabaya kama migogoro ya mahusiano, kulala njaa, kupanga uswahilini hapo inakuwa siyo kufake inakuwa ni kweli.


Smh..
Cc Lizarazu.
Comment ya kufungia uzi.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
4,435
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
4,435 2,000
Nikija hapa jf nikisema kwamba "aagh nimechoka vyakula vya KFC" Kuna watu wataona kwamba hayo maisha ya kula KFC sina najikweza tuu ili nionekane matawi.
Same mimi nikija hapa nikisema vyakula vya mama ntilie vinaniumiza tumbo, nitakandiwa sana kwamba kwanini nakula mama ntilie nisiende sehemu classic ( watakuwa wameamini kweli nakula mama ntilie). Ila nikisema KFC wataona najikweza tuu. (KFC ni mfano tuu haimaanishi ndio best kwangu).

Mwanamke akicomment kuwakandia wanaume ataambiwa ana stress , ndoa yake haina furaha, au hataolewa na vitu kama hivyo.
Mwanamke akisifia wanaume ataonekana anajitongozesha , anatafuta bwana na vitu kama hivyo.

Jee mwanaume akimkandia mwanamke yeye hana stress?? Ndoa yake haina furaha?

Mbona hapa kwenye huu Uzi kuna makombora yanatok kwa wanaume kuja kwa wanawake lakini hamjichukulii kama na nyie mna stress ? Kama mahusiano yenu yana furaha hizo experience mbaya za wanawake mmezipata wapi?.

Yaani mpaka ifike mahali mtu aogope kucomment kwa sababu aki comment mabaya yatakuwa yanachukuliwa ndiyo maisha yake halisi, lakini aki comment mazuri hayachukuliwi ni maisha yake halisi inachukuliwa ni fantasy yake.

Mnasema huku jf watu tunafake maisha ila pale tuu ambapo tutakuwa tumeongelea mambo mazuri kama nyumba, magari, ndoa yenye furaha, kazi nzuri nk. Hapo ni kufake.

Ila tukizungumzia mabaya kama migogoro ya mahusiano, kulala njaa, kupanga uswahilini hapo inakuwa siyo kufake inakuwa ni kweli.


Smh..
Cc Lizarazu.
ahahaha!! Cute B i didn’t see thi initially!

hili bandiko lako nimelielewa sana mama!!

acha nisivurugie watu sikukuu!
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
2,962
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
2,962 2,000
Nikija hapa jf nikisema kwamba "aagh nimechoka vyakula vya KFC" Kuna watu wataona kwamba hayo maisha ya kula KFC sina najikweza tuu ili nionekane matawi.
Same mimi nikija hapa nikisema vyakula vya mama ntilie vinaniumiza tumbo, nitakandiwa sana kwamba kwanini nakula mama ntilie nisiende sehemu classic ( watakuwa wameamini kweli nakula mama ntilie). Ila nikisema KFC wataona najikweza tuu. (KFC ni mfano tuu haimaanishi ndio best kwangu).

Mwanamke akicomment kuwakandia wanaume ataambiwa ana stress , ndoa yake haina furaha, au hataolewa na vitu kama hivyo.
Mwanamke akisifia wanaume ataonekana anajitongozesha , anatafuta bwana na vitu kama hivyo.

Jee mwanaume akimkandia mwanamke yeye hana stress?? Ndoa yake haina furaha?

Mbona hapa kwenye huu Uzi kuna makombora yanatok kwa wanaume kuja kwa wanawake lakini hamjichukulii kama na nyie mna stress ? Kama mahusiano yenu yana furaha hizo experience mbaya za wanawake mmezipata wapi?.

Yaani mpaka ifike mahali mtu aogope kucomment kwa sababu aki comment mabaya yatakuwa yanachukuliwa ndiyo maisha yake halisi, lakini aki comment mazuri hayachukuliwi ni maisha yake halisi inachukuliwa ni fantasy yake.

Mnasema huku jf watu tunafake maisha ila pale tuu ambapo tutakuwa tumeongelea mambo mazuri kama nyumba, magari, ndoa yenye furaha, kazi nzuri nk. Hapo ni kufake.

Ila tukizungumzia mabaya kama migogoro ya mahusiano, kulala njaa, kupanga uswahilini hapo inakuwa siyo kufake inakuwa ni kweli.


Smh..
Cc Lizarazu.
hahaha

Embu Fanya Fanya kunisifia mie.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,608
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,608 2,000
Hahahaha..kwanza kuhusu thread wewe mtazamo wako Ni upi?
1. Kila jambo na wakati wake.

2. Kuolewa/kuoa sio kipaumbele cha watu wote.

3. Ni cheki pm mkuu bila kukosa.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,608
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,608 2,000
Utabaki tu kuguess.

Anyway mimi nakuaga tu ni mbishi. Hasa vitu ambayo havina fact. Yani mtu analeta opinion zake halafu ndio anataka iwe hivo kwa kila mtu. Tutabishana mpaka asubuhi. Sababu wewe utakua na opinion A na mimi B afu wote hatukubaliani.

Sipendi kuona watu wanasakamwa (wanasemwa semwa). Niko kama activist but I'm not. Nimekupa mfano uelewe. I like to speak for the weakest party (mfano: Kondakta wa dalada na wanafunzi, weakest party ni mwanafunzi).

Then hii mada imenikuta tuko in a long weekend. Nina muda wa kushika simu. Comment zangu nyingi (almost zote) ni reply ya mtu ambae nae amenijibu kitu.

I can say tokea nimeingia jamiii forum miaka kadhaa iliyopita sijawahi kujibu thread au kuwa involved in it kama this one. Na sio kwamba mada za hivi hazipo au hazijawahi kuletwa. Zipo nyingi lakini sikua na muda kama niliokua nao wiki hii .

Lastly, mimi nafurahia maisha yangu katika hali zote. Watu wanaonijua wanajua. Aidha nimeolewa au sijaolewa kwangu sioni kama kuna kitu kinapungua. Mimi sio kama wadada au watu wengi, they waiting for their better half to complete them. Mimi siishi hivo. Furaha yangu haitegemei mtu au watu. Iko ndani yangu.

Mimi ni mtu ambae nakasirika usiku asubuhi nakua mtu mwingine. I don't hold grudges and I don't let some external force control my happiness.
Maandishi yako yanakushangaa mkuu.

Mtu wa kariba unayoielezea hahitaji kutumia muda wake mwingi au maelezo marefu kama ulivyofanya ku validate aina ya maisha anayoyaishi if at all ni kweli anaishi aina hiyo ya maisha.

Pia maandishi yako yanaonesha uko na dreams za kuwa na aina hiyo ya maisha. Goodluck girl.
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top