Gharama za Umalaya..

Gharama za Umalaya..

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
2,150
Reaction score
1,824
Nimekuta hiii tahadhari twetter

" Vijana wenzangu umalaya ni gharama"
Vijana wengi wanatumia mitandao kupata mahusiano mapya ya kingono ni kundi dogo sana la vijana wanaojua kuwa Umalaya ni gharama na anguko lake linaweza kukupeleka kwenye umaskini wa kutupwa.
Hasa kwa wanaume..!
Shtuka umalaya ni gharama.!

Wakristo wanajua Biblia inasema midomo ya malaya ni laini kama mafuta..



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekuta hiii tahadhari twetter

" Vijana wenzangu umalaya ni gharama"
Vijana wengi wanatumia mitandao kupata mahusiano mapya ya kingono ni kundi dogo sana la vijana wanaojua kuwa Umalaya ni gharama na anguko lake linaweza kukupeleka kwenye umaskini wa kutupwa.
Hasa kwa wanaume..!
Shtuka umalaya ni gharama.!

Wakristo wanajua Biblia inasema midomo ya malaya ni laini kama mafuta..



Sent using Jamii Forums mobile app
Baki na hamu zako...
 
Nimekuta hiii tahadhari twetter

" Vijana wenzangu umalaya ni gharama"
Vijana wengi wanatumia mitandao kupata mahusiano mapya ya kingono ni kundi dogo sana la vijana wanaojua kuwa Umalaya ni gharama na anguko lake linaweza kukupeleka kwenye umaskini wa kutupwa.
Hasa kwa wanaume..!
Shtuka umalaya ni gharama.!

Wakristo wanajua Biblia inasema midomo ya malaya ni laini kama mafuta..



Sent using Jamii Forums mobile app
mbwembwe nyingi mbele zawatu mnaishia kulana wenyewe kwa wenyewe wapendwa
 
Nimekuta hiii tahadhari twetter

" Vijana wenzangu umalaya ni gharama"
Vijana wengi wanatumia mitandao kupata mahusiano mapya ya kingono ni kundi dogo sana la vijana wanaojua kuwa Umalaya ni gharama na anguko lake linaweza kukupeleka kwenye umaskini wa kutupwa.
Hasa kwa wanaume..!
Shtuka umalaya ni gharama.!

Wakristo wanajua Biblia inasema midomo ya malaya ni laini kama mafuta..



Sent using Jamii Forums mobile app
Fanya kazi wewee and mind your own business
 
Nimekuta hiii tahadhari twetter

" Vijana wenzangu umalaya ni gharama"
Vijana wengi wanatumia mitandao kupata mahusiano mapya ya kingono ni kundi dogo sana la vijana wanaojua kuwa Umalaya ni gharama na anguko lake linaweza kukupeleka kwenye umaskini wa kutupwa.
Hasa kwa wanaume..!
Shtuka umalaya ni gharama.!

Wakristo wanajua Biblia inasema midomo ya malaya ni laini kama mafuta..



Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nakubaliana na wewe Asilimia mia zote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom