Gharama za matibabu ya dereva wa Lissu zimefikia kiasi gani? kuna harufu ya ufisadi hapa

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,399
2,000
Igwe wanaJF

Pamoja na umma kutokubaliana na gharama kubwa za matibabu ya Tundu huko Nairobi,sintofahamu imeendelea kuhusu kiasi kilichotumika kumtibu dereva wa Lissu ugonjwa wa kisaikolojia kwa takribani miezi minne na hatimaye sasa dereva huyo naye kupelekwa Ubelgiji pamoja na Lissu ili akapate matibabu ya msongo wa mawazo.

Je gharama za kumtibu dereva wa Lissu zimefika kiasi gani? Nani anadhibiti gharama hizi? Ni nani anayeaminika kusimamia michango?

Zaidi ya yote mbona hatujulishwi maendeleo ya afya ya dereva huyo?
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
4,072
2,000
Nilisoma kwenye health law moja ya case kuna mwanamke mjamzito alipigiwa honi akapata mshtuko ikatokea abortion kilichotokea yule mwanamke alimshtaki yule dereva

Kidogo wenzetu wamepiga hatua kila tatizo la mtu liko counted, I wonder ishu ya msongo kwetu Africa ni kawaida mpaka thread yaanzishwa
 

kweleakwelea

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
2,990
2,000
Igwe wanaJF

Pamoja na umma kutokubaliana na gharama kubwa za matibabu ya Tundu huko Nairobi,sintofahamu imeendelea kuhusu kiasi kilichotumika kumtibu dereva wa Lissu ugonjwa wa kisaikolojia kwa takribani miezi minne na hatimaye sasa dereva huyo naye kupelekwa Ubelgiji pamoja na Lissu ili akapate matibabu ya msongo wa mawazo.

Je gharama za kumtibu dereva wa Lissu zimefika kiasi gani? Nani anadhibiti gharama hizi? Ni nani anayeaminika kusimamia michango?

Zaidi ya yote mbona hatujulishwi maendeleo ya afya ya dereva huyo?

Tuchapishie michango ujenzi.nyumba za walimu
 

Tairi bovu

JF-Expert Member
Sep 28, 2017
3,067
2,000
Swali gumu sana kujibiwa zaidi ya makamanda kumwaga matusi!
Kama lile la kukuacha wewe mfia chama na kumpitisha mtolea ili agombee huku mwasema mnajenga ccm mpya... kweli maajabu hayaishi haya na mtwambie mliwapa ngapi hao wanaohama na kurudishwa kwenye nafasi zao
 

varangati

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,732
2,000
Igwe wanaJF

Pamoja na umma kutokubaliana na gharama kubwa za matibabu ya Tundu huko Nairobi,sintofahamu imeendelea kuhusu kiasi kilichotumika kumtibu dereva wa Lissu ugonjwa wa kisaikolojia kwa takribani miezi minne na hatimaye sasa dereva huyo naye kupelekwa Ubelgiji pamoja na Lissu ili akapate matibabu ya msongo wa mawazo.

Je gharama za kumtibu dereva wa Lissu zimefika kiasi gani? Nani anadhibiti gharama hizi? Ni nani anayeaminika kusimamia michango?

Zaidi ya yote mbona hatujulishwi maendeleo ya afya ya dereva huyo?
Ufisadi gani??? Kwani serikali imechangia chochote pale
 

varangati

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,732
2,000
Igwe wanaJF

Pamoja na umma kutokubaliana na gharama kubwa za matibabu ya Tundu huko Nairobi,sintofahamu imeendelea kuhusu kiasi kilichotumika kumtibu dereva wa Lissu ugonjwa wa kisaikolojia kwa takribani miezi minne na hatimaye sasa dereva huyo naye kupelekwa Ubelgiji pamoja na Lissu ili akapate matibabu ya msongo wa mawazo.

Je gharama za kumtibu dereva wa Lissu zimefika kiasi gani? Nani anadhibiti gharama hizi? Ni nani anayeaminika kusimamia michango?

Zaidi ya yote mbona hatujulishwi maendeleo ya afya ya dereva huyo?
Ufisadi gani??? Kwani serikali imechangia chochote pale
 

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
9,491
2,000
Kama lile la kukuacha wewe mfia chama na kumpitisha mtolea ili agombee huku mwasema mnajenga ccm mpya... kweli maajabu hayaishi haya na mtwambie mliwapa ngapi hao wanaohama na kurudishwa kwenye nafasi zao
Tumekopi staili yenu kwani lowassa aliwapa ngapi mkamtosa slaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom