Rogie
JF-Expert Member
- Nov 22, 2010
- 7,601
- 6,723
Nawapenda wote, Munkari nimetoka nae mbali pia.Hivi kumbe bado tunashare?Mi nikajua umeniachia mume jamani Munkari?????
Honey Faith
Last edited by a moderator:
Nawapenda wote, Munkari nimetoka nae mbali pia.Hivi kumbe bado tunashare?Mi nikajua umeniachia mume jamani Munkari?????
Naendelea vizuri
charminglady
Nimefurahi kukuona jukwaa, it means unaendelea poa. Nakuombea kwa Mola akujalie afya
Pole my
Yaahh
Toka enzi za mkapa!!!!
Karibu
Mume wetu!!!! hahah
Honey Faith
Upo? kugawana ni kujali!!!!
Kizuri kula na jirani yako!!!!
Wanajamiiforumsf na MMU members, mwanachama mwenzetu munkari anaumwa. Anasumbuliwa na........ Bado yupo hospital anaendelea na matibabu
bado hali yake sio nzuri sana Taarifa hii ni kwa mujibu wa yeye mwenyewe.
Get well soon best !!!
Lets pray for her.....
Haya mke mwenza mruhusu basi na mie aje kwangu kama kujali ni kugawana!!!
Ni nini tena?? Tezi jike naye limempata ?? Poyeee Munkari...Mungu akuponye haraka
!!!!
Hahaha
Ngoja nimsihi aje
Nshamwambia
We andaa mapochopocho tu!!!!