Gerald Hando kadorora E-Fm


Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
347
Likes
45
Points
45
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
347 45 45
Mimi nilikua shabiki msikilizaji mzuri sana wa Power Breakfast ya Clouds Fm nakiri kiukweli bwana Gerald Hando ndiye aliyenihamasisha kuwa msikilizaji wa kila siku na alipohama kwenda E-fm nikahama naye

Ila nikaendelee kupata ile ladha yake!! ila nasikitika kusema kuwa baada ya kuhamia huku alipo sasa ile ladha yake imepotea ambapo sijajua tatizo ni yeye kupania sana kuuonesha ule ubora wake au team work yake aliyonayo huku sio bora kama alipokua awali!!

Gerald kaishia kuwa mrusha vijembe tu! ! Gerald kaishia kuwa mcheza show na yule Musa kipanya
 
M

Makuta

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2014
Messages
926
Likes
899
Points
180
M

Makuta

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2014
926 899 180
Huyo Gerald yaani ninavyomuona pale efm yupo kimwili tu,lakini kiakili na mawazo na fikra bado zinawaza clouds fm,ipo siku anaweza kuisahau na kutamka clouds fm badala ya efm,mi nadhani uamuzi wa kuondoka clouds aliufanya kwa jazba au maringo kwa kuwa halikutarajiwa na lilikuwa la ghafla kwa sisi wa nje,japo lilianza kama tetesi.
 
M

Maleli J

Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
7
Likes
8
Points
5
M

Maleli J

Member
Joined Sep 29, 2016
7 8 5
Mimi nilikua shabiki msikilizaji mzuri sana wa Power Breakfast ya Clouds Fm nakiri kiukweli bwana Gerald Hando ndiye aliyenihamasisha kuwa msikilizaji wa kila siku na alipohama kwenda E-fm nikahama naye

Ila nikaendelee kupata ile ladha yake!! ila nasikitika kusema kuwa baada ya kuhamia huku alipo sasa ile ladha yake imepotea ambapo sijajua tatizo ni yeye kupania sana kuuonesha ule ubora wake au team work yake aliyonayo huku sio bora kama alipokua awali!!

Gerald kaishia kuwa mrusha vijembe tu! ! Gerald kaishia kuwa mcheza show na yule Musa kipanya
Anajielewa sana hakuwa tayari kuutumiakia mfumo tangu wakati wa kampeni mwaka jana alikuwa tofauti na wengine......anajitambua na isitoshe maisha yake yanasonga zaidi ya watu wengine wananvyofikiria......
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,001
Likes
5,236
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,001 5,236 280
Ni maisha. Kila kitu kina mda wake. We are all in the same basket. Hata wewe leo kuna watu unakutana nao wanasema so and so kachoka.....I mean ni cycle ya maisha ya binadam. Kila mtu ana kipindi chake. Kikubwa is to accept reality when time comes.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,233
Likes
5,710
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,233 5,710 280
Nasikia yeye na mzee wa Kupakaa wanakimbiza sana kwa Kitwanga.
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804