Gentlemen wa Bongo tunakwama wapi kwa Maua Sama?

Gentlemen wa Bongo tunakwama wapi kwa Maua Sama?

Kuna vijamaa vishenzi vitakuja hapa na kusema"uzuri wa nyumba ni choo"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mrisho mpoto anakwambiaj usichukulie poa, nyumba ni choo
 
Mleta mada acha kudanganywa na Instagram... Huyo dada tukimwaga mchele hapa hutokaa uamini...


Alikuwa anawekwa mjini na mzee flani maarufu Sana na ndio kamnunulia huo mkebe anaozunguka nao kwasasa....



Nenda kwake hapo Makumbusho japo ule mtaa Ni Mwananyamala utapata maelezo zaidi ...


Huyo mzee nimemfichia heshima Yake humu.
 
Jamani mimi nishakwisha, yani sijamaliza hata kusoma hiyo post nimekojoa. Nisaidieni kumalizia hoja za mwandishi, anasemaje? Katoa namba za simu za huyo manzi? uuuula!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom