Goddess
JF-Expert Member
- Jan 3, 2014
- 7,397
- 25,845
[emoji23]Huyo manzi hata bure simchukui aisee...
[emoji23]Huyo manzi hata bure simchukui aisee...
Wew toka uanze kutafuta una hela ngap?
Kweli mtulivu, na ametoka familia tulivuHivi huyu wife material mbona tunachelewa kumvisha shela?
Mimi sitaki niseme sifa za huyu mwana dada nadhan mwazijua.View attachment 1278211View attachment 1278212View attachment 1278213View attachment 1278214
Naam!,wewe tunaenda sawaTena Rau sec [emoji16][emoji16][emoji16]akamaliza akaenda ushirika
Nimegundua unamahaba mazito kwakeAliko soma kuna mahusiano gan hapa??
Niwa kawaida ndio, ila ongezea hapo wife material.
Choo muhimu nduguKuna vijamaa vishenzi vitakuja hapa na kusema"uzuri wa nyumba ni choo"
[emoji15]Kama huyu ni mzuri basi nitakuwa na tatizo la kutowajua wazuri