Gen-Z jijini mwanza wachoma moto vituo vya polisi

Gen-Z jijini mwanza wachoma moto vituo vya polisi

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,077
Reaction score
6,010
Kituo cha polisi cha nyegezi kimechomwa moto wandamanaji wapambana vikali na jeshi last polisi ..
Kituo cha mafuta GBP cha shambuliwa na gen-z wamevunja warehouse na kubeba maji na vinywaji musoma Road nyamhongolo near nanenane.
Taifa gas pia yavunjwa na wandamanaji kubeba mitungi ya gesi.
Igoma gen-Z wameziba Barabara ya msoma Road kwa kuwasha matairi ya gari pia wametumia nguzo za umeme na mawe.
 
Kituo cha polisi cha nyegezi kimechomwa moto wandamanaji wapambana vikali na jeshi last polisi ..
Kituo cha mafuta GBP cha shambuliwa na gen-z wamevunja warehouse na kubeba maji na vinywaji musoma Road nyamhongolo near nanenane.
Taifa gas pia yavunjwa na wandamanaji kubeba mitungi ya gesi.
Igoma gen-Z wameziba Barabara ya msoma Road kwa kuwasha matairi ya gari pia wametumia nguzo za umeme na mawe.
Sasa wanapofanya uharibifu na kuiba mali za watu yanakua maandamano au uporaji
 
Sasa wanapofanya uharibifu na kuiba mali za watu yanakua maandamano au uporaji
Popote pale duniani hata marekani maandamano yanaenda sambamba na uporaji.

Ngumu sana kuwa na maandamano yasiyokuwa na uharibifu wa mali na uporaji.

Muhimu malengo yatimie.
 
Kituo cha polisi cha nyegezi kimechomwa moto wandamanaji wapambana vikali na jeshi last polisi ..
Kituo cha mafuta GBP cha shambuliwa na gen-z wamevunja warehouse na kubeba maji na vinywaji musoma Road nyamhongolo near nanenane.
Taifa gas pia yavunjwa na wandamanaji kubeba mitungi ya gesi.
Igoma gen-Z wameziba Barabara ya msoma Road kwa kuwasha matairi ya gari pia wametumia nguzo za umeme na mawe.
Naona machafuko makubwa zaidi bada ya tume kumtangaza Sa100 kuwa mshindi!
 
Back
Top Bottom