Gen. Sarakikya apanda jukwaani kumuombea kura Sumari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gen. Sarakikya apanda jukwaani kumuombea kura Sumari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Mar 16, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ktk hali ya kusikitisha mkuu wa zamani wa jwtz Mrisho sarakikya amepanda jukwaani kumwombea kura sioi wa ccm huko arusha! Je ni sawa?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Huyu ameshastaafu. Alikuwa jeshini enzi za chama kimoja kwa hiyo hakuna la kushangaza hapo.
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ccm mmafikia hatua hiyo.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na njaa huwezi hata kuficha hisia zako
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,541
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Kwani tatizo lipo wapi si ameshastaafu .
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,321
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine uwe unafikiria kabla ya kuanzisha Thread jamani.......Bandwith..

    Mirisho Sarakikya alistaafu siku nyingi sana na alistaafu tangu enzi za mfumo wa chama kimoja....Na kikatiba anayo haki ya kuwa mwanachama wa chama chochote kile akitakacho maana si mtumishi wa umma.....

    So sio kitu cha ajabu kwa mzee Sarakikya kuwa CCM
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    katiba mpya iweke wazi, ukiajiriwa na vyombo vya ulinzi na mahakama moja kwa moja ndio umefikia ukomo wa siasa tukiyaacha yatatuletea malalamiko mengi na kutuvuruga mbeleni
     
  8. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana sarakikya
     
  9. B

    BigMan JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,097
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwani ukistaafu jeshini ama polisi na kujiunga na chadema kunatatiizo ?
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,127
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Wakubwa wote wa JWTZ ni Mafisadi wa CCM, au umesahau Shimbo na mkwala wake kwenye uchaguzi wa 2010?
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,520
    Likes Received: 10,438
    Trophy Points: 280
    njaa njaa!!!jamani!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ccm wanajaribu kutumia kila silaha
    hali yao ni mbaya!
     
  13. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Mie naona poa tu, ili ushindi wa CDM uwe mzuri nawakihistoria inabidi watu kama hawa washirikishwe japo namuonea huruma maana magamba watamtumia then wanamtupa kama kawaida na sijui kama siasa za kisasa anazijua huyu mzee wetu asije tu akijikoroga kama Ben kwa Vicent
     
  14. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 811
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    dah! ishu ni kwamba ana distinguished cv kwny jeshi..., na ana haki ya kumpigia promo anayemtaka akiwa kama mstaafu..., lakini dah!!
     
  15. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    chadema mpelekeni gavana mkuu wa zamani. mambo kutesa kwa zamu.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Niliwaambia, CCM sasa hawataki mchezo.

    Safi sana hatutaki chama cha kidini.
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kutetea huo uozo
    lazima uwe na
    akili za maiti.
     
  18. B

    BigMan JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,097
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama igunga vile chadema hawatoki kwani kila mkutano wakiandaa watu hawazidi ishirini wanaamua kutembelea hospitali hali yao ni mbaya
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Soon utaskia Shimbo na Mwamunyange nao wamepanda Jukwaani!
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Yani ukiwa na njaa hata Kibudu unakula! Ndipo CCM ilipofika!
     
Loading...