sulphadoxine
JF-Expert Member
- Nov 1, 2010
- 2,257
- 649
Too late brother, ulichelewa kuamka, nini? :eyebrows:
Ulikua unasema atakae post ni nani? (kumbuka unaongea na super Mod)
tatizo hi hili,
je ni 'ke' au 'me'
theboss naye yuko kimya.
TheFinest naye alikuwa anajikonga konga sijui kaishia wapi.
Ukiona hivo bonyeza "report abuse". hiyo ni name calling tosha bwana!nagonga LIKE
afu mod nilinde wanafukunyua jinsia yangu hadi wamenichania nguo.
Watanifukuzia kijana wangu bure
wewe umeiharibumbona thread ya pm umeifunga @rr ?
wewe umeiharibu
Ile thread mwanzoni niliona hapa kwenye udaku,angalia page 51,babu asprin sijui ndo sourceAngenifungia mie basi au?
https://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/201750-supa-star-wa-jf.htmlAngenifungia mie basi au?
we smile wewe hivi unampenda rejao au unapenda mpua wake ambao umekaa ka mpiga filimbi wa hamelini?jtatu njema jamani nitawacheki badae loh mbavu zangu mie rejao take care baby
Haaaa haaa,Salute mkuu ahahaaakwa kuongezea
invisible afumaniwa na mke wa paw
the finest afumwa gesti na faiza fox
nyani ngabu achezea kichapo chooni airport alikuwa anamtorosha mke wa krolokwin
YO YO amvalisha pete ya uchumba smile
ashadiii arudi jukwaani kwa mbwembe barabara zote zafungwa
asprini afumaniwa tena na baamedi walikuwa uchi kaunta mchana kweupeeeeee
rejao aula ikulu,ritz atupwa wizarani
malaria sugu kampokea yesu jangwani arudisha vibuyu vyote vya uchawi,asema alirithi kwa jirani yake
the boss aoa tena mke wa pili azua balaa harusini
lizzy aachika tena kwa the finest sasa ajichimbia kwa mr rocky mke wa mr rocky aja juu
afrodenzi alilia penzi lake na nyani ngabu asema watu wanamloga
bishanga afumaniwa na mwanafunzi kwenye gari,ni mtoto wa baba mwenye nyumba wakefesi buku na cantalisia wamgombania figaniga mzee wa mia bilcanas
mamndenyi arudi kwa mumewe asema hawakukutana vichochoroni wapambe jinyongeni
dr riwa afumaniwa na mama mjamzito adai alikuwa anamkanda tumbo mtoto kakaa vibaya
mzizimkavu afumwa live na kizee usiku wa manane uchi adai alikuwa anamfundisha tiba asilia
invisible aachia ushuzi kwenye kikao,wadhamini wajitoa kusaidia jamii forums alimwa barua ya kuachishwa kazi
aminata amwibia mzungu hotelini,ajichimbia south kwasaint ivuga
nasjaz adai wanaume wa bongo hawajui mapenzi sasa hv kujichimbia uarabuni tu
Rejao afanyiwa plastic surgery ya masaburi madaktari wakosea wamdunga sindano ya cement
KIZAAZAA JF MOD ARRAY ACHOKA KUSOMA PM AZIACHIA KWA MEMBER WOTE PM ZAANIKWA HALI TETE JF WATU WOTE WALOG OFF WAJA NA ID MPYA
nitaendelea badae
Thanx darling...I love you too! Tuwe makini..kumbuka hapa tupo kwenye lisredi la Udaku! Tuangalie wasipate cha kuandika!!!
Hebu endelea kutujuza habari zake...Umeenda kumficha wapi? sijamuona tena baada ya kurusha lile kombora!!jamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???
jamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???
Nilidhani ungemuonea huruma bashaija...... Eliza wa tegeta ni bonge la Dume!Hebu endelea kutujuza habari zake...Umeenda kumficha wapi? sijamuona tena baada ya kurusha lile kombora!!
hahahaah....:lol::lol::lol:Nilidhani ungemuonea huruma bashaija...... Eliza wa tegeta ni bonge la Dume!
mwambie faiza foxy anamsalimiajamani Eliza wa Tegeta anawasalimuni kwa saaaaaaaaana,anasema lile kombora la majuzi lilikuwa cha mtoto sasa kinamama wenzake atawashukia kwa tomahawk missile,anadai mmezidi kufuatilia mambo yake,mara oh anatembea na bishanga,inahuu???