Gazeti la Mbowe TANZANIA DAIMA


W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
Gazeti hili la TANZANIA DAIMA linalomilikiwa na mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Aikael Mbowe siku hizi limepoteza mvuto kwa wateja limekuwa kama gazeti la UHURU la chama cha mapinduzi kwa kugeuka kuwa gazeti la Propaganda la CHADEMA nilikuwa ni mteja mzuri wa gazeti hili la TANZANIA DAIMA lakini kwa sasa nimekuwa hata kuliona sitaki, kama ilivyo vile vile kwa gazeti la UHURU, nawaomba mhariri mkuu abadilike kwani huko tuendako litakosa soko kabisa na litashindwa kujiendesha.
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,224
Likes
1,035
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,224 1,035 280
Gazeti hili la TANZANIA DAIMA linalomilikiwa na mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Aikael Mbowe siku hizi limepoteza mvuto kwa wateja limekuwa kama gazeti la UHURU la chama cha mapinduzi kwa kugeuka kuwa gazeti la Propaganda la CHADEMA nilikuwa ni mteja mzuri wa gazeti hili la TANZANIA DAIMA lakini kwa sasa nimekuwa hata kuliona sitaki, kama ilivyo vile vile kwa gazeti la UHURU, nawaomba mhariri mkuu abadilike kwani huko tuendako litakosa soko kabisa na litashindwa kujiendesha.
Inamaana wewe usipolisoma ndo limekosa wateja?
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,207
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,207 280
Gazeti hili la TANZANIA DAIMA linalomilikiwa na mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Aikael Mbowe siku hizi limepoteza mvuto kwa wateja limekuwa kama gazeti la UHURU la chama cha mapinduzi kwa kugeuka kuwa gazeti la Propaganda la CHADEMA nilikuwa ni mteja mzuri wa gazeti hili la TANZANIA DAIMA lakini kwa sasa nimekuwa hata kuliona sitaki, kama ilivyo vile vile kwa gazeti la UHURU, nawaomba mhariri mkuu abadilike kwani huko tuendako litakosa soko kabisa na litashindwa kujiendesha.
Mi nadhani kikubwa ni kuliangalia linaandika nini, kwa mfano chadema ikifanya "A" ikaandika Chadema imefanya "B" inabidi kulipuuzia kabisa. Sidhani kama eti kwasababu ni gazeti linalomilikiwa na Mwenyekiti wa Chadema basi lisiandike habari za chadema.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
Mawazo yako ni sawa na yale ya wafugaji wenye ngombe nyingi lakini bado wanalalia ngozi kwenye nyumba ya majani.
 
P

propagandist

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
93
Likes
0
Points
0
Age
43
P

propagandist

Member
Joined Aug 12, 2011
93 0 0
vyombo vingi vya habari vinatoa habari au kuandika kwa shinikizo la MMILIKI.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,383
Likes
2,710
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,383 2,710 280
Jipange upya urudi.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,056
Likes
2,042
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,056 2,042 280
tumekusikia..
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
Weka mada yk vzr kisha uje upza tukuelewe unachotaka.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,111
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,111 14,164 280
Kama uliweza kulisoma linakosaje tena wasomaji? au ulilisomewa? Hahahahaa hayo majungu mkuu
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
ina maana linadanya???
Au ni kwa kuwa la mbowe!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Magazeti nchi hii yanaandika habari kishabiki.
Habari leo hawawezi iponda CCm same as Tanzania daima kiponda CDM.
Utakufa ukisubiri siku hiyo ifike.
OTIS.
 
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
136
Likes
0
Points
0
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
136 0 0
mbaazi ikikauka usingizia jua.tafakari chukua hatua
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,320
Likes
10,264
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,320 10,264 280
We kama hulisomi ni wewe,
Sisi kama kawa tu!!
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Huwezi amini siku hizi liko nyuma ya MTANZANIA la RA! ki mauzo na credibility
 
C

Claxane

Senior Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
162
Likes
1
Points
0
C

Claxane

Senior Member
Joined Apr 16, 2011
162 1 0
Tabia ya kike hela ya gazeti unayo. Unakumbatia magamba huku unashindia uji?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
pole na ghubu
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Same as IPP Media Newspapers ni Magazeti ya CCM
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,148
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,148 31 145
Gazeti hili la TANZANIA DAIMA linalomilikiwa na mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Aikael Mbowe siku hizi limepoteza mvuto kwa wateja limekuwa kama gazeti la UHURU la chama cha mapinduzi kwa kugeuka kuwa gazeti la Propaganda la CHADEMA nilikuwa ni mteja mzuri wa gazeti hili la TANZANIA DAIMA lakini kwa sasa nimekuwa hata kuliona sitaki, kama ilivyo vile vile kwa gazeti la UHURU, nawaomba mhariri mkuu abadilike kwani huko tuendako litakosa soko kabisa na litashindwa kujiendesha.
Woyowoyo nakusihi ujifunze kuvumilia mawazo usiyoyakubali. Ukipenda kusikia kile tu unachokitaka hutobadilika. Soma yote, UHURU, TANZANIA DAIMA,.......hata yale ya Eric Shigongo, hakika utakuwa unajiweka mahala huru zaidi kimawazo.
 

Forum statistics

Threads 1,215,557
Members 463,281
Posts 28,552,767