Gazeti la Jamhuri: Nyani walewale msitu tofauti

Gazeti la Jamhuri: Nyani walewale msitu tofauti

Taarifa ni kuwa Lowasa katika mkakati wa urais wa 2015 anaanzisha magazeti 5 kwa mpigo ili kufanya kampeini kuanzia sasa.Gazeti la kwanza litaanza kuchapishwa wiki ijayo Linaitwa Jamhuri litakuwa chini ya Deodatus Balile na waandishi wengine akiwemo Manyerere nk.Litaaanza likiwa linatika kila wiki.
Chanzo ni mimi mwenyewe,niko jikoni.

Labda aanzishe Geshi au kikundi cha waasi ndio watu tutamsapoti.
 
Kila kitu Lowasa anachofanya mnakihusisha na uraisi kutokana na fikra zenu finyu.
 
Labda aanzishe Geshi au kikundi cha waasi ndio watu tutamsapoti.

akianzisha INTARAHAMWE ya TZ, tuko nyuma yake wengi tumechoka na ujinga. Lakini akifanikiwa kuingia kilingeni kwa uasi, tutampa siku 120, aitishe uchaguzi huru na haki kutegemeana na mabadiliko yaliyofanywa kwenye jeshi la polisi, jeshi la wananchi, tume ya taifa ya uchaguzi, na muund wa upatikanaji wa wasimamiizi wa uchaguzi walio huru zaidi
 
ccm mtajuana wenyewe , mnakiogopa kivuli cha Lowassa....! nyamafu , hata mkifa , sisi hatuwezi kulia, tutawatupa Mto Rufiji muwe cha kula cha mamba na viboko......Mafisadi wakubwa
 
Huu uongo nenda kawaambie Lowassa, Kikwete na hao akina Balile wako. Wakati mwingine kama huna la kusema ujinyamazie badala ya kuonyesha upumavu wako.
 
Taarifa ni kuwa Lowasa katika mkakati wa urais wa 2015 anaanzisha magazeti 5 kwa mpigo ili kufanya kampeini kuanzia sasa.Gazeti la kwanza litaanza kuchapishwa wiki ijayo Linaitwa Jamhuri litakuwa chini ya Deodatus Balile na waandishi wengine akiwemo Manyerere nk.Litaaanza likiwa linatika kila wiki.
Chanzo ni mimi mwenyewe,niko jikoni.
TV yake last year ilikuwa kwenye final stages vipi wadau mlio karibu na vyanzo vyake tujuzeni. Radio ndiyo najua inadunda as of now.
 
Fisadi ni fisadi tu hata akianzisha au kumiliki magazeti yote nchini bado atakuwa fisadi tu.
 
akianzisha INTARAHAMWE ya TZ, tuko nyuma yake wengi tumechoka na ujinga. Lakini akifanikiwa kuingia kilingeni kwa uasi, tutampa siku 120, aitishe uchaguzi huru na haki kutegemeana na mabadiliko yaliyofanywa kwenye jeshi la polisi, jeshi la wananchi, tume ya taifa ya uchaguzi, na muund wa upatikanaji wa wasimamiizi wa uchaguzi walio huru zaidi

Aanzie hapa kwao Meru! Huo moto hautazimika! Mradi tu alete A-K 47 za kutosha
 
Kipindi kingine cha mavuno kwa waandishi wa habari kimewadia, tena safari hii msimu umewahi sana.

Sijui nichangamkie certificate ya journalism pale DSJ ama RCJ! Hizi pesa ni zetu sasa ni muda muafaka kuzifaidi!!
 
The last time I checked, lowasa alienda kutubu Nigeria. He might therefore make a good leader if not eater
 
Taarifa ni kuwa Lowasa katika mkakati wa urais wa 2015 anaanzisha magazeti 5 kwa mpigo ili kufanya kampeini kuanzia sasa.Gazeti la kwanza litaanza kuchapishwa wiki ijayo Linaitwa Jamhuri litakuwa chini ya Deodatus Balile na waandishi wengine akiwemo Manyerere nk.Litaaanza likiwa linatika kila wiki.
Chanzo ni mimi mwenyewe,niko jikoni.

hiyo sumu ikaange vizuri mkuu ili tukiila tudhurike kisawasawa!
 
Back
Top Bottom