Gari ya ndoto yako. Dream car.

Gari ya ndoto yako. Dream car.

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Posts
328
Reaction score
633
Huu ni uzi maalum kwa sisi tusio na magari ila tunatamani siku moja tumiliki magari. Kila mmoja wetu ana ndoto ya kumiliki gari. Gari kali. Full kiyoyozi.


Mimi binafsi naizimia sana landrover discovery. Nikipata nyeusi aisee nitakua nimetimiza ndoto yangu ya siku nyingi. Hapa najipanga hadi kufikia julai 2020 niwe namiliki hiyo ndinga kali. Napigana kufa kupona niipate.

Wewe ndoto yako ni kumiliki gari gani na baada ya muda gani?
 
Uzi bila picha haunogi.
d6f6fb5ef01b8082cd0432f6ad6acc45832c5254.jpeg
 
kwa sasa baiskeli kwanza,,,
If wishes were horses, beggars would ride
 
Huu ni uzi maalum kwa sisi tusio na magari ila tunatamani siku moja tumiliki magari. Kila mmoja wetu ana ndoto ya kumiliki gari. Gari kali. Full kiyoyozi.


Mimi binafsi naizimia sana landrover discovery. Nikipata nyeusi aisee nitakua nimetimiza ndoto yangu ya siku nyingi. Hapa najipanga hadi kufikia julai 2020 niwe namiliki hiyo ndinga kali. Napigana kufa kupona niipate.

Wewe ndoto yako ni kumiliki gari gani na baada ya muda gani?
2022 voxwagen Amarock
 
Back
Top Bottom