gari ya mbunge wa arusha mjini. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gari ya mbunge wa arusha mjini.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ringo Edmund, Aug 29, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wadau hili ni gari la mbunge wetu wa arusha mijini.
    toa maoni kuhusiana na hili gari.
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,609
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    Ni suala binafsi kwa nini tulijadili?
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    toleeni maoni gari langu kabla la huyo mbunge wenu
     
  4. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arusha mjini haina mbunge mkuu!
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ziko sokoni, nunua halafu li-restore tu na wewe.
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hili gari au mashine ya kukatia majani?
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa barabara za Tanzania hiyo gari haiwezi kwenda hata kilometa 5
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,185
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    mbona mengine yanajadiliwa? kwani hili likijadiliwa kuna ubaya gani? eleza kilichoko moyoni mwako mkuu.

    binafsi mi najua arusha mjini haina mbunge kwa hila za CCM, sasa sijui ni mbunge yupi huyo

    View attachment 63200
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 10,775
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    baya kinyama..linafaa kubebea ndizi na maziwa toka meru
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,314
    Likes Received: 4,758
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi....
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Benz za miaka ya 1960's na bado inadunda.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Unataka tujadili gari la mtu?
    Ili iweje!
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    So what??
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Arusha mjini hakuna Mbunge.........................
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Safi sana. Hivi ndivyo inavyotakiwa.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    ungeanza kwanza wewe...
     
  17. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Unaongelea G. Lema?
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hiyo ni antique mkuu....very expensive na ni wachache wenye hizi gari.

     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,333
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    old limo!nchi za watu mwenye gari hiyo anaheshimika kuliko mawaziri wenu huko wenye vx v8,hiyo ngoma mafuta unanunua vibaba viwili unatembea arusha mjini nzima
     
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,927
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    sana sana inaonekana yeye ni mtu wa classics. si unaona iyo kitu
     
Loading...