MAKONDA FOUNDATION

MAKONDA FOUNDATION

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,768
Reaction score
63,022
Taasisi ya MAKONDA FOUNDATION inayomilikiwa na Mbunge wa Arusha Mjini ambaye pia ni Waziri wa habari, utamaduni, sanaa na michezo, inaendesha programu maalumu ya MSAADA WA KISHERIA, inawakaribisha wananchi wa Arusha Mjini kwenye Ofisi ya Mhe Mbunge Ofisi za Halmashauri ya Jiji.

HVOKUMqWkAAf3p7.jpg
 
Taasisi ya MAKONDA FOUNDATION inayomilikiwa na Mbunge wa Arusha Mjini ambaye pia ni Waziri wa habari, utamaduni, sanaa na michezo, inaendesha programu maalumu ya MSAADA WA KISHERIA, inawakaribisha wananchi wa Arusha Mjini kwenye Ofisi ya Mhe Mbunge Ofisi za Halmashauri ya Jiji.

View attachment 3696090
Good Job Mheshimiwa mwenye Maono
 
"Mojawapo ya adhabu za kukataa kushiriki katika siasa ni kuishia kutawaliwa na watu walio chini yako kwa uwezo au uelewa"

PLATO.
 
Back
Top Bottom