KikulachoChako
JF-Expert Member
- Jul 21, 2013
- 20,078
- 40,690
Wakati wengine tunapigania milo mitatu kwa siku na inatutoa jasho....kuna mwingine ananunua gari kwa ajili ya kutembelea.........MAISHA BWANA...........
Watanzania wataharuki wrote,,usihofu nawewe away onana nachannel zamaana utoke
Gari ya Ruge yafanya nini JKIA wakati KLM cargo hata Dar es salaam huwa yaja?
Watanzania ni rahisi sana kudanganyika
Minamoenda huyujamaa anajuananatumia sawana shekelizake. Mdogowangummoja wakati anaemda marekano alisema ,Aisha,aramojakaka mungu ski,,,, tutaonama
Rugemalila mwa. Yaani hiisimu shida naonahata tabukuandika amuwiwiwkumnunulia didy simu shidazotehiizi
Pdidy Katika ubora wake!
PdidyWatanzania wataharuki wrote,,usihofu nawewe away onana nachannel zamaana utoke