Gari moja ya Ruge ikishuka kutoka kwenye ndege

Gari moja ya Ruge ikishuka kutoka kwenye ndege

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,044
Reaction score
38,414
Watanzania wataharuki wrote,,usihofu nawewe away onana nachannel zamaana utoke
 

Attachments

  • IMG-20150117-WA0000.jpg
    IMG-20150117-WA0000.jpg
    155.5 KB · Views: 4,414
Mkogo wa ukweli aisee ila dah ndo hela zetu za ESCROW zinatumika
 
Heshimahatakama katuliza tunaona matokeo m sioendi upon a shekel I hakuna jinginelamaana hadindugu wanatamani ufekesho tudili na urithi malihuna nduguhusaidii big u,,,,,ishomiree IEEE waituu
 
Heshimahatakama katuliza tunaona matokeo m sioendi upon a shekel I hakuna jinginelamaana hadindugu wanatamani ufekesho tudili na urithi malihuna nduguhusaidii big u,,,,,ishomiree IEEE waituu

Uuuuuuuiiiiiiiiii!!!!!!
 
Ungekuwa uneolewa na rugemalifa hadi sasa tungekuwa tunamhesabia sku ngapi za kuishi?

aah wapi hiyo gari hata ukiishiwa kuiuza ni shida hapa bongo... alafu maintainance yake ni sitiressssssss...... pili siwezi kumuua kwa kuwa macho ya ndugu zake wote yako pale ...... tatu ningemtumia kupata utajiri wangu alafu nasepa namwacha akiwa hai.........
 
Back
Top Bottom