Gari la laki saba (700,000/=)

Gari la laki saba (700,000/=)

Boss la DP World

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2021
Posts
2,549
Reaction score
9,125
Baada ya kuwatapeli bandari zenu, nimefanya biashara kwa mafanikio na kutengeneza faida ya shilingi laki saba za kitanzania.

Nahitaji mtu anayeuza gari lake aniuzie kwa bei hiyo. Kuliko kukaa na gari bovu linalokugharimu kila siku bora uniuzie mimi. Nakulipa pesa yako yote, hakuna longolongo wala udalali.

Laki 7 unaweza kununua kiwanja kikubwa tu nje ya mji au shamba.

Karibuni.
 
Baada ya kuwatapeli bandari zenu, nimefanya biashara kwa mafanikio na kutengeneza faida ya shilingi laki saba za kitanzania.

Nahitaji mtu anayeuza gari lake aniuzie kwa bei hiyo. Kuliko kukaa na gari bovu linalokugharimu kila siku bora uniuzie mimi. Nakulipa pesa yako yote, hakuna longolongo wala udalali.

Laki 7 unaweza kununua kiwanja kikubwa tu nje ya mji au shamba.

Karibuni.
Kwa Nini usinunue Wewe hicho kiwanja
 
Baada ya kuwatapeli bandari zenu, nimefanya biashara kwa mafanikio na kutengeneza faida ya shilingi laki saba za kitanzania.

Nahitaji mtu anayeuza gari lake aniuzie kwa bei hiyo. Kuliko kukaa na gari bovu linalokugharimu kila siku bora uniuzie mimi. Nakulipa pesa yako yote, hakuna longolongo wala udalali.

Laki 7 unaweza kununua kiwanja kikubwa tu nje ya mji au shamba.

Karibuni.
Labda gari la mbao, engine ni nguvu zako.
 
Baada ya kuwatapeli bandari zenu, nimefanya biashara kwa mafanikio na kutengeneza faida ya shilingi laki saba za kitanzania.

Nahitaji mtu anayeuza gari lake aniuzie kwa bei hiyo. Kuliko kukaa na gari bovu linalokugharimu kila siku bora uniuzie mimi. Nakulipa pesa yako yote, hakuna longolongo wala udalali.

Laki 7 unaweza kununua kiwanja kikubwa tu nje ya mji au shamba.

Karibuni.
Dennis Robert Shughuru you are not alone.
 
Back
Top Bottom