FUTUHI ndio comedians pekeee waliobaki TZ

kajirita

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,575
1,225
Huo ndio ukweli mtupu!

Mie naamini Star TV kwa sasa ndio TV iliyokamilika kila idara!!

Haina ubaguzi wa kisiasa kama TBC,Clouds TV na Uhuru!

Na FUTUHI wanavunja mbavu hasa!Hakika ni kiboko ya vipindi vyote vya komedi TZ!
 

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,822
2,000
Ni kweli mimi ananifurahisha sana brother k na bibi ila nilisikitika sana walipotengana na wale wengine tunawaomba muungane
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,696
2,000
Huo ndio ukweli mtupu!

Mie naamini Star TV kwa sasa ndio TV iliyokamilika kila idara!!

Haina ubaguzi wa kisiasa kama TBC,Clouds TV na Uhuru!

Na FUTUHI wanavunja mbavu hasa!Hakika ni kiboko ya vipindi vyote vya komedi TZ!

umeshawahi kumuona mbunge wa ilemela highness kiwia star tv?
 

kashesho

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
4,990
2,000
futuhi wapo juu kwa kweli napenda sana citizen ya kenya na kipindi chao cha NASWA yaani wale jamaa ni balaa
 

okaoni

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
1,394
2,000
futuhi wapo juu kwa kweli napenda sana citizen ya kenya na kipindi chao cha NASWA yaani wale jamaa ni balaa
Wakenya wapo vizuri kwenye komedy zao kama ni kuchekesha hawana maneno mengi mfano hiyo naswa haina neno hata moja lakini ukiangalia unaongeza siku za kuishi. V
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Wafuatao ni orodha ya wapenda maigizo na vichekesho,
1.Mahouse girl
2.Wanawake wamama wa nyumbani.
3.Wanafunzi msingi na sekondari.
4.Wanaume wasio na hulka ya kujisomea vitabu wala internet.
 

ngonani

JF-Expert Member
Aug 27, 2012
1,369
1,250
nakubaliana na wewe,FUTUHI na ------ wako juu,lakini hao wakina Bambo au Mkandamizaji hawana lolote na wala hawachekishi
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,696
2,000
Wafuatao ni orodha ya wapenda maigizo na vichekesho,
1.Mahouse girl
2.Wanawake wamama wa nyumbani.
3.Wanafunzi msingi na sekondari.
4.Wanaume wasio na hulka ya kujisomea vitabu wala internet.

makameeeeeeeee huu ni ukwei nchungu na hao pia ndio wapenzi wa bongo mavi.
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
Hawajamaa ni noma,
Hasa yule bother K, duu wamaebarikiwa vipaji. Hata kama una mawazo vipi ukiwaangalia futuhi lazima utacheka tu.
Big Up sana FUTUHI na Star tv.
Mimi nikiangalia futuhi nachukia na kusikitika! Level ya komedi yao ni ya kiswazi mno. Katika kila
onesho lazima kugombana, kukatana mtama vitatokea. Ni komedi hiyo? Kila futuhi ikianza nabadili chaneli.
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
Wafuatao ni orodha ya wapenda maigizo na vichekesho,
1.Mahouse girl
2.Wanawake wamama wa nyumbani.
3.Wanafunzi msingi na sekondari.
4.Wanaume wasio na hulka ya kujisomea vitabu wala internet.
Exactly Makamee, U R very very right!
 
Last edited by a moderator:

okaoni

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
1,394
2,000
Kuna wale pika bom naoma walikuwa vizuri sana ingawa nina muda sijawaona.
Kuna yule mangi aliyekuwa anaidesign naona siku hizi ana vipindi vya watoto vinavodhaminiwa na c.r.d.b. .......'' hisabati ni maumbo ya urefu na upana''.............................hebu esabu madoa yangu kenye ngozi ......umepata mangapi....? unapokula ugali unahesabu matonge......,
 

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,560
1,250
Wafuatao ni orodha ya wapenda maigizo na vichekesho,
1.Mahouse girl
2.Wanawake wamama wa nyumbani.
3.Wanafunzi msingi na sekondari.
4.Wanaume wasio na hulka ya kujisomea vitabu wala internet.

Hahahahahaha ukweli mchungu huu. Umewapatia mle mle
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom