Fursa za biashara kwa kila mkoa hapa nchini

Fursa za biashara kwa kila mkoa hapa nchini

[emoji848]
Mimi nilipo fursa kubwa na ya uhakika niliyoiona mm kwa jicho pevu ni elimu!afya!
Huku watoto wengi sana wapo tu na unawaona wanaenda shule ilimradi...na shule ziko mbali kweli...niliwahb fikiria unafungua shule nzuri unatafta walimu wazuri usitoze ada kubwa sana utapiga hrla had ushangae..hii ni kuanzia nursery had secondary...sehemu zote nilizopita nashangaa sijawah ona private ya maana au chekechea mtaani[emoji21][emoji21][emoji21]!matoto yapo yapo tu yanachunga [emoji230] tu...
2.Afya..sidhan km mkoa huu kuna private hosp ya maana...!kifupi zilizopo hazina hata hadhi ya kuitwa kituo cha afya..chafuuu..huduma hakuna..!yaan apatikane Dk mmoja aanzishe zahanati huku jamani huyo within a year ni mtu mwingine..
Mfano Ifakara kuna hosp niliwah lazwa mwaka jana..nilipofika pale homa ilikata...!ni nyomi la watu...anachaj rahis kuandikisha kadi 1000!..wanapokezana kwa shift hapo mapokezi..bahati nzuri mwenye hyo zahanati ni family friend alisrma kwasiku kadi tu zile za kujiandisha anapata zaidi ya laki 3..achana na kutoza kitanda na madawa!

Jamani madokta hebu tafuteni mitaji mje mjipatie maisha mazuri..!kuna Dk humu karibu kila mara namwambia njoo ufungue hosp huki naona haelewi kalemaa na dar[emoji57]!
Huu ndo uwekezaji jamani sio biashara za uchuuzi sizipendi mno maana hazinaga uhai mrefu..ukifungua shule /hospital huu ni urithi wa wanao!

Nyie wanavyuo mlomaliza chuo kujeni huku mfungue vituo hata vya kufundishia tuition ..hasa hesabu
fizikia chemia muone mtakavyomake!then baadaye mtapanda had kufungua shule .watoto wengi mno huku huwaoni wakienda shule...!na wnaoenda tu ukimwangalia unajua huyu hakuna kitu(me nna hako kakipawa[emoji38])hawana ht ari ya shule..lakin wakipata walimu wakawamotivate naamini watapenda shule!

Aliye serious hasa kwenye ishu ya shule iwe chekechea au secondary asiniache"[emoji41]!tutafte hela jamani!
 
Mimi nilipo fursa kubwa na ya uhakika niliyoiona mm kwa jicho pevu ni elimu!afya!
Huku watoto wengi sana wapo tu na unawaona wanaenda shule ilimradi...na shule ziko mbali kweli...niliwahb fikiria unafungua shule nzuri unatafta walimu wazuri usitoze ada kubwa sana utapiga hrla had ushangae..hii ni kuanzia nursery had secondary...sehemu zote nilizopita nashangaa sijawah ona private ya maana au chekechea mtaani[emoji21][emoji21][emoji21]!matoto yapo yapo tu yanachunga [emoji230] tu...
2.Afya..sidhan km mkoa huu kuna private hosp ya maana...!kifupi zilizopo hazina hata hadhi ya kuitwa kituo cha afya..chafuuu..huduma hakuna..!yaan apatikane Dk mmoja aanzishe zahanati huku jamani huyo within a year ni mtu mwingine..
Mfano Ifakara kuna hosp niliwah lazwa mwaka jana..nilipofika pale homa ilikata...!ni nyomi la watu...anachaj rahis kuandikisha kadi 1000!..wanapokezana kwa shift hapo mapokezi..bahati nzuri mwenye hyo zahanati ni family friend alisrma kwasiku kadi tu zile za kujiandisha anapata zaidi ya laki 3..achana na kutoza kitanda na madawa!

Jamani madokta hebu tafuteni mitaji mje mjipatie maisha mazuri..!kuna Dk humu karibu kila mara namwambia njoo ufungue hosp huki naona haelewi kalemaa na dar[emoji57]!
Huu ndo uwekezaji jamani sio biashara za uchuuzi sizipendi mno maana hazinaga uhai mrefu..ukifungua shule /hospital huu ni urithi wa wanao!

Nyie wanavyuo mlomaliza chuo kujeni huku mfungue vituo hata vya kufundishia tuition ..hasa hesabu
fizikia chemia muone mtakavyomake!then baadaye mtapanda had kufungua shule .watoto wengi mno huku huwaoni wakienda shule...!na wnaoenda tu ukimwangalia unajua huyu hakuna kitu(me nna hako kakipawa[emoji38])hawana ht ari ya shule..lakin wakipata walimu wakawamotivate naamini watapenda shule!

Aliye serious hasa kwenye ishu ya shule iwe chekechea au secondary asiniache"[emoji41]!tutafte hela jamani!
On point
 
Mimi nilipo fursa kubwa na ya uhakika niliyoiona mm kwa jicho pevu ni elimu!afya!
Huku watoto wengi sana wapo tu na unawaona wanaenda shule ilimradi...na shule ziko mbali kweli...niliwahb fikiria unafungua shule nzuri unatafta walimu wazuri usitoze ada kubwa sana utapiga hrla had ushangae..hii ni kuanzia nursery had secondary...sehemu zote nilizopita nashangaa sijawah ona private ya maana au chekechea mtaani[emoji21][emoji21][emoji21]!matoto yapo yapo tu yanachunga [emoji230] tu...
2.Afya..sidhan km mkoa huu kuna private hosp ya maana...!kifupi zilizopo hazina hata hadhi ya kuitwa kituo cha afya..chafuuu..huduma hakuna..!yaan apatikane Dk mmoja aanzishe zahanati huku jamani huyo within a year ni mtu mwingine..
Mfano Ifakara kuna hosp niliwah lazwa mwaka jana..nilipofika pale homa ilikata...!ni nyomi la watu...anachaj rahis kuandikisha kadi 1000!..wanapokezana kwa shift hapo mapokezi..bahati nzuri mwenye hyo zahanati ni family friend alisrma kwasiku kadi tu zile za kujiandisha anapata zaidi ya laki 3..achana na kutoza kitanda na madawa!

Jamani madokta hebu tafuteni mitaji mje mjipatie maisha mazuri..!kuna Dk humu karibu kila mara namwambia njoo ufungue hosp huki naona haelewi kalemaa na dar[emoji57]!
Huu ndo uwekezaji jamani sio biashara za uchuuzi sizipendi mno maana hazinaga uhai mrefu..ukifungua shule /hospital huu ni urithi wa wanao!

Nyie wanavyuo mlomaliza chuo kujeni huku mfungue vituo hata vya kufundishia tuition ..hasa hesabu
fizikia chemia muone mtakavyomake!then baadaye mtapanda had kufungua shule .watoto wengi mno huku huwaoni wakienda shule...!na wnaoenda tu ukimwangalia unajua huyu hakuna kitu(me nna hako kakipawa[emoji38])hawana ht ari ya shule..lakin wakipata walimu wakawamotivate naamini watapenda shule!

Aliye serious hasa kwenye ishu ya shule iwe chekechea au secondary asiniache"[emoji41]!tutafte hela jamani!
Wapi hukoo mkuu
Au n ifakara?
 
Hello wananzengo

Jamani jamani jamani, Niko serious, utani matusi na mizaha isiyokua na tija haitapokelewa.

Give me 3 million or 4 million na nakuahidi ntakachopata ambacho ni zaidi ya milioni 250, nitakupa milioni 50. Nina uhakika na nachoenda kufanya.

Guarantee tutaingia makubaliano kisheria kabisa, nina asset kama nyumba na kiwanja. This is serious. Wengi wana hela lakini hawajui wazifanyie nini ila wengine hatuna lakini nafasi kama hizi zinatujia kila uchwao.

When you are Man, you have to find money and more money, and more and more money, pssy, bia, starehe, zipo tu but ... MONEY, POWER. UJI ESTABLISH AS A MAN kwanza ndo mengine yafuate.

Mawasiliano zaidi yatafanyika pm.

Asante na karibu for serious minded.
 
Hello wananzengo

Jamani jamani jamani, Niko serious, utani matusi na mizaha isiyokua na tija haitapokelewa.

Give me 3 million or 4 million na nakuahidi ntakachopata ambacho ni zaidi ya milioni 250, nitakupa milioni 50. Nina uhakika na nachoenda kufanya.

Guarantee tutaingia makubaliano kisheria kabisa, nina asset kama nyumba na kiwanja. This is serious. Wengi wana hela lakini hawajui wazifanyie nini ila wengine hatuna lakini nafasi kama hizi zinatujia kila uchwao.

When you are Man, you have to find money and more money, and more and more money, pssy, bia, starehe, zipo tu but ... MONEY, POWER. UJI ESTABLISH AS A MAN kwanza ndo mengine yafuate.

Mawasiliano zaidi yatafanyika pm.

Asante na karibu for serious minded.


😅😅😅!upo vizuri mkuu..dah!hyo 250/ni baada ya muda gan🤔!
 
Hello wananzengo

Jamani jamani jamani, Niko serious, utani matusi na mizaha isiyokua na tija haitapokelewa.

Give me 3 million or 4 million na nakuahidi ntakachopata ambacho ni zaidi ya milioni 250, nitakupa milioni 50. Nina uhakika na nachoenda kufanya.

Guarantee tutaingia makubaliano kisheria kabisa, nina asset kama nyumba na kiwanja. This is serious. Wengi wana hela lakini hawajui wazifanyie nini ila wengine hatuna lakini nafasi kama hizi zinatujia kila uchwao.

When you are Man, you have to find money and more money, and more and more money, pssy, bia, starehe, zipo tu but ... MONEY, POWER. UJI ESTABLISH AS A MAN kwanza ndo mengine yafuate.

Mawasiliano zaidi yatafanyika pm.

Asante na karibu for serious minded.
ok, nkushauri uza hcho kiwanja then upate hyo hela then ukafanye hyo biashara na ikishakurudishia hyo milion 250 uende ukanunue kiwanja kingne
 
Mimi nilipo fursa kubwa na ya uhakika niliyoiona mm kwa jicho pevu ni elimu!afya!
Huku watoto wengi sana wapo tu na unawaona wanaenda shule ilimradi...na shule ziko mbali kweli...niliwahb fikiria unafungua shule nzuri unatafta walimu wazuri usitoze ada kubwa sana utapiga hrla had ushangae..hii ni kuanzia nursery had secondary...sehemu zote nilizopita nashangaa sijawah ona private ya maana au chekechea mtaani[emoji21][emoji21][emoji21]!matoto yapo yapo tu yanachunga [emoji230] tu...
2.Afya..sidhan km mkoa huu kuna private hosp ya maana...!kifupi zilizopo hazina hata hadhi ya kuitwa kituo cha afya..chafuuu..huduma hakuna..!yaan apatikane Dk mmoja aanzishe zahanati huku jamani huyo within a year ni mtu mwingine..
Mfano Ifakara kuna hosp niliwah lazwa mwaka jana..nilipofika pale homa ilikata...!ni nyomi la watu...anachaj rahis kuandikisha kadi 1000!..wanapokezana kwa shift hapo mapokezi..bahati nzuri mwenye hyo zahanati ni family friend alisrma kwasiku kadi tu zile za kujiandisha anapata zaidi ya laki 3..achana na kutoza kitanda na madawa!

Jamani madokta hebu tafuteni mitaji mje mjipatie maisha mazuri..!kuna Dk humu karibu kila mara namwambia njoo ufungue hosp huki naona haelewi kalemaa na dar[emoji57]!
Huu ndo uwekezaji jamani sio biashara za uchuuzi sizipendi mno maana hazinaga uhai mrefu..ukifungua shule /hospital huu ni urithi wa wanao!

Nyie wanavyuo mlomaliza chuo kujeni huku mfungue vituo hata vya kufundishia tuition ..hasa hesabu
fizikia chemia muone mtakavyomake!then baadaye mtapanda had kufungua shule .watoto wengi mno huku huwaoni wakienda shule...!na wnaoenda tu ukimwangalia unajua huyu hakuna kitu(me nna hako kakipawa[emoji38])hawana ht ari ya shule..lakin wakipata walimu wakawamotivate naamini watapenda shule!

Aliye serious hasa kwenye ishu ya shule iwe chekechea au secondary asiniache"[emoji41]!tutafte hela jamani!
mm hapa nahs kikubwa n mtaji hata kama mtu sio dokta, kwa sababu kama una uwezo wa kununua madawa,vifaa,kuajiri wataalamu na kujenga majengo basi umemaliza.
Mo Dewji anamiliki kiwanda cha kuzalisha vyakula$vinywaji lakn yy hana hata diploma ya nutritionist
 
Mimi nilipo fursa kubwa na ya uhakika niliyoiona mm kwa jicho pevu ni elimu!afya!
Huku watoto wengi sana wapo tu na unawaona wanaenda shule ilimradi...na shule ziko mbali kweli...niliwahb fikiria unafungua shule nzuri unatafta walimu wazuri usitoze ada kubwa sana utapiga hrla had ushangae..hii ni kuanzia nursery had secondary...sehemu zote nilizopita nashangaa sijawah ona private ya maana au chekechea mtaani[emoji21][emoji21][emoji21]!matoto yapo yapo tu yanachunga [emoji230] tu...
2.Afya..sidhan km mkoa huu kuna private hosp ya maana...!kifupi zilizopo hazina hata hadhi ya kuitwa kituo cha afya..chafuuu..huduma hakuna..!yaan apatikane Dk mmoja aanzishe zahanati huku jamani huyo within a year ni mtu mwingine..
Mfano Ifakara kuna hosp niliwah lazwa mwaka jana..nilipofika pale homa ilikata...!ni nyomi la watu...anachaj rahis kuandikisha kadi 1000!..wanapokezana kwa shift hapo mapokezi..bahati nzuri mwenye hyo zahanati ni family friend alisrma kwasiku kadi tu zile za kujiandisha anapata zaidi ya laki 3..achana na kutoza kitanda na madawa!

Jamani madokta hebu tafuteni mitaji mje mjipatie maisha mazuri..!kuna Dk humu karibu kila mara namwambia njoo ufungue hosp huki naona haelewi kalemaa na dar[emoji57]!
Huu ndo uwekezaji jamani sio biashara za uchuuzi sizipendi mno maana hazinaga uhai mrefu..ukifungua shule /hospital huu ni urithi wa wanao!

Nyie wanavyuo mlomaliza chuo kujeni huku mfungue vituo hata vya kufundishia tuition ..hasa hesabu
fizikia chemia muone mtakavyomake!then baadaye mtapanda had kufungua shule .watoto wengi mno huku huwaoni wakienda shule...!na wnaoenda tu ukimwangalia unajua huyu hakuna kitu(me nna hako kakipawa[emoji38])hawana ht ari ya shule..lakin wakipata walimu wakawamotivate naamini watapenda shule!

Aliye serious hasa kwenye ishu ya shule iwe chekechea au secondary asiniache"[emoji41]!tutafte hela jamani!
Wapi huko?
 
Itakuwa Kahama vijijini maana mjini kuna mashule mengi tena yanafanya vizuri kitaifa na ndio yanaubeba mkoa Wa Shinyanga..
Anyway elimu na afya ni bonge la fursa kiukweli...I second you
Geita, kahama na viunga vyake!
 
Hello wananzengo

Jamani jamani jamani, Niko serious, utani matusi na mizaha isiyokua na tija haitapokelewa.

Give me 3 million or 4 million na nakuahidi ntakachopata ambacho ni zaidi ya milioni 250, nitakupa milioni 50. Nina uhakika na nachoenda kufanya.

Guarantee tutaingia makubaliano kisheria kabisa, nina asset kama nyumba na kiwanja. This is serious. Wengi wana hela lakini hawajui wazifanyie nini ila wengine hatuna lakini nafasi kama hizi zinatujia kila uchwao.

When you are Man, you have to find money and more money, and more and more money, pssy, bia, starehe, zipo tu but ... MONEY, POWER. UJI ESTABLISH AS A MAN kwanza ndo mengine yafuate.

Mawasiliano zaidi yatafanyika pm.

Asante na karibu for serious minded.
Unakwama wapi sasa mazee kuuza hiyo nyumba au kiwanja ukapata hiyo pesa then ukazalisha na ukajenga au kununua kiwanja kingine Bomba zaidi?
Una tatizo la mindset na sio mtaji kumbe...
 
mm hapa nahs kikubwa n mtaji hata kama mtu sio dokta, kwa sababu kama una uwezo wa kununua madawa,vifaa,kuajiri wataalamu na kujenga majengo basi umemaliza.
Mo Dewji anamiliki kiwanda cha kuzalisha vyakula$vinywaji lakn yy hana hata diploma ya nutritionist


Yule mwenye hosptal ifakara ni std seven na mkewe...!ni kwel sio lazima uwe Dk...!wale kwa siku naamini kbs bila kupepesa macho wanakunja 2m!..na dawa zinavyolipa hv! mimi Mungu namuomba uhai tu! Hilo tu
 
Back
Top Bottom