Fursa ya kupanda Mlima Kilimanjaro mpaka kileleni Uhuru Peak

Fursa ya kupanda Mlima Kilimanjaro mpaka kileleni Uhuru Peak

Prof_Adventure_guide

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2023
Posts
529
Reaction score
1,494
Wana jamvi mnaonaje kama mtakuwa tayari kuchangamkia fursa hii ya kutembelea mlima Kilimanjaro kwa gharama nafuu zaidi ambayo imeandikwa kwenye tangazo letu hapo chini!

Changamkini fursa chap chap ili ukajionee kwa macho na kujifunza mengi zaidi kwa mwaka huu 2025

Kwa maelezo zaidi nicheki Whatsapp +255789448533

Tendwe kilele cha mlima Kilimanjaro!

Blue Travel And Tour Flyer A4_20241207_075600_0000.png
 
Mkuu mambo vipi?
Big Up sana
Hamasisha kupanda kama kundi hapo gharama zinaweza kushuka hadi 1M kwa kuanzia na Watu 10.

Tafuta watu 10 wakupe million million.

Watu wanapenda kupanda ila gharama ndio changamoto.
 
Wana jamvi mnaonaje kama mtakuwa tayari kuchangamkia fursa hii ya kutembelea mlima Kilimanjaro kwa gharama nafuu zaidi ambayo imeandikwa kwenye tangazo letu hapo chini!

Changamkini fursa chap chap ili ukajionee kwa macho na kujifunza mengi zaidi kwa mwaka huu 2025

Kwa maelezo zaidi nicheki Whatsapp +255789448533

Tendwe kilele cha mlima Kilimanjaro!

Nina haja sanaaa....ila 1.7m jan mmmm basi sawa
 
Wana jamvi mnaonaje kama mtakuwa tayari kuchangamkia fursa hii ya kutembelea mlima Kilimanjaro kwa gharama nafuu zaidi ambayo imeandikwa kwenye tangazo letu hapo chini!

Changamkini fursa chap chap ili ukajionee kwa macho na kujifunza mengi zaidi kwa mwaka huu 2025

Kwa maelezo zaidi nicheki Whatsapp +255789448533

Tendwe kilele cha mlima Kilimanjaro!

Hapo nyinyi kwenye 1.7mil faida yenu (Cha juu) kiasi gani?
 
Back
Top Bottom