Fursa ya biashara ndani ya visiwa vya Comoro

uberimae fidei

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
2,079
2,000
Nauza ng'ombe wa comoro, yale yenye mapembe makubwa, kwa anayeitaji anicheki pm tufanye biashara.
 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
16,824
2,000
Duh .....mimi nakusanya sana iriki milima ya usambara ila nauzia mombasa na uganda
Sasa tunafanyaje?maana mimi ni mzee wa kubadili Gia angani
Any way nishafikaga visiwa vya moheli lkn nkitokea mafia
Namba ya sim nshakupa fanya hivyo tuyajenge

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee mwenzangu vipi!? Ulifanikiwa!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom