Fursa ya biashara ndani ya visiwa vya Comoro

flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3,262
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
3,262 2,000
Vyote ivyo
Duh fursa hii jamani huku nilipo viazi vitamu vingi sana gunia halizidi elfu 15, ila sasa sisi wengine niwageni kwenye biashara zakutoka njee, kwamfano me Sina kitambulisho paspot wala kitambulisho chataifa naanzia wapi hapo mkuu ili niweze kufanikisha kwaharaka
 
Tanki

Tanki

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
413
Points
225
Tanki

Tanki

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
413 225
Duh fursa hii jamani huku nilipo viazi vitamu vingi sana gunia halizidi elfu 15, ila sasa sisi wengine niwageni kwenye biashara zakutoka njee, kwamfano me Sina kitambulisho paspot wala kitambulisho chataifa naanzia wapi hapo mkuu ili niweze kufanikisha kwaharaka
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,547
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,547 2,000
Sawa mana nimemtuma TANGAZO umu kutoa namba zang mpya yote nilikuwa namlenga yy Mana sikuwa na means ya kumpatia,!
Anakupigia kwa whatsap
Amekutumia msg pia anasma

Ova
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,547
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,547 2,000
Sawa mana nimemtuma TANGAZO umu kutoa namba zang mpya yote nilikuwa namlenga yy Mana sikuwa na means ya kumpatia,!
Amekupigia whatsap call anasema
Amekutumia na txt

Ova
 
Unskilled

Unskilled

Member
Joined
May 29, 2019
Messages
38
Points
95
Unskilled

Unskilled

Member
Joined May 29, 2019
38 95
watanzania niwavivu wakusoma sana wanaukiza maswali yaliyojibiwa kwenye comment nyingine watu wadizain hii wanatujazia mikoment maarifa yapo kwenye kusoma pole mtoaji wa mada maana umechukua muda mwingi kujibu maswali yakufanana chaajabu watu hawaji na njia zakutatua changamoto badala yake kila mtu anataka kujibiwa anavyotaka yeye.
Mimi ni mfanyabiashara Tanzania na Comoro. Nilianza mwaka jana lakini mafaniko ni makubwa kwan kuna fursa nyingi sana sababu visiwa vya Comoro 96% wanategemea vitu pamoja na chakula kutoka nje..
Hivyo hupelekea kuwa na mahitaji kubwa ya hasa vyakula lakini changamoto hasa inayopelekea biashara ya Comoro kusua sua ni usafirishaji lakini fursa ni nyingi sana pia changamoto nyingne ni mmoja hasa kwa Watanzania hamna umoja kabisa wa kibiashara kwan hata kwenye upende wa usafirishaji Wacomoro ndio wanakodi meli tena hapa Tanzania na kijipatia pesa nzuri sana
Wakati tunauwezo wa kujikusanya wafanya biashara na kukodi chombo tutafanya supply kwa wakati sababu kuna kipindi Comoro nzima haina kitunguu ama vinywaj kama juice sababu tu hamna meli za kwenda...lakini fursa ni nying sana
 
Muster mind

Muster mind

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
10
Points
45
Muster mind

Muster mind

Member
Joined Jun 9, 2019
10 45
mkuu unaulizia meli mpaka comoro ..gharama za kukodi au gharama za kupakia mzigo?

gharama za kukodi meli inategemea na ukubwa wa meli kuanzia meli ya tan 150 mpaka tan 1000 ila mara nying meli zinazoenda ni mdogo yan tan 400 -650 na gharama yake ni kuanzia euro 20,000 /=- euro 70,000/=

Sent using Jamii Forums mobile app
Na gharama za kusafirisha kawaida zikoje mkuu
 
M

MajiMotoyaleo

Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
9
Points
45
M

MajiMotoyaleo

Member
Joined Oct 29, 2018
9 45
nina mwaka sasa mkuu tang nianze safar za uko ..pia nitakuwa wa kwanza kushare fursa na wenzang mana watz wanaofanya biashara comor o hawatoi ushirikiano ...mm kinachoniuma ni kuona mcomoro anakuja kununua apple tz wakat kuna kijana wa tz anaweza kupeleka comoro wakazinunulia uko nas tukafaidika mara 2

Sent using Jamii Forums mobile app
nimeku pm mkuu..
 
rutegeramisi gwategera

rutegeramisi gwategera

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
328
Points
500
rutegeramisi gwategera

rutegeramisi gwategera

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
328 500
Mkuu natumai unaendelea vema kama umejikita ki biàshara huko tupe mrejesho tuchangamkie fursa
Asante
nina mwaka sasa mkuu tang nianze safar za uko ..pia nitakuwa wa kwanza kushare fursa na wenzang mana watz wanaofanya biashara comor o hawatoi ushirikiano ...mm kinachoniuma ni kuona mcomoro anakuja kununua apple tz wakat kuna kijana wa tz anaweza kupeleka comoro wakazinunulia uko nas tukafaidika mara 2

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,336,278
Members 512,585
Posts 32,533,318
Top