Fursa kwa jobless na wasomi mliopo Iringa

Fursa kwa jobless na wasomi mliopo Iringa

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Posts
1,159
Reaction score
2,611
Mkuu wa wilaya ya iringa Mh Richard A Kasesela katika harakati za kuunga mkono juhudi za Mh Rais John Magufuli amesikia kilio cha wanyonge

IMG_20190815_121431_508.jpg


Changamkeni sasa si ya kukosa
 
Bonge la wazo. Hongera sana Mtumishi mwaminifu.
Wenzio waige na wafanye zaidi yako.
Cc. RCs & DCs
 
Huo uzoefu una faida gani ikiwa mtu anaupata halafu hakuna sehemu anapractice, waache kuzubaisha watu mtu kama kasomea hiyo fani it takes only two weeks kupata uzoefu huko huko kazini na Kazi ikafanyika.

Ni kweli lakini itasaidia kiasi kupunguza msongo wa mawazo kwa vijana
Kuna maneno yatapungua nyumbani👇

Analala sana kama boss
Jana amekomba/amemaliza mboga zote
Naskia ameanza kunywa pombe
Tuliuza ng'ombe tukasomesha ng'ombe
Au alikula ada huyu
 
Back
Top Bottom