City Of Lies
Platinum Member
- Sep 8, 2011
- 6,073
- 7,996
Waige nini wakati na yeye anatekeleza tu hiyo program ipo.Bonge la wazo. Hongera sana Mtumishi mwaminifu.
Wenzio waige na wafanye zaidi yako.
Cc. RCs & DCs
Waige nini wakati na yeye anatekeleza tu hiyo program ipo.Bonge la wazo. Hongera sana Mtumishi mwaminifu.
Wenzio waige na wafanye zaidi yako.
Cc. RCs & DCs
Leo nimeenda kwenye ofc zao, duh! Watu walioomba ni kama wote vile. Ndio utajua kuwa watu wapo mtaani wengi Sana ambao hawana ajira. Yaaan maombi Kama 1000 hivi...!