Fursa kwa jobless na wasomi mliopo Iringa

Fursa kwa jobless na wasomi mliopo Iringa

hahah mimi nawashauri waendelee kulima tu, wasichome nauli zao kuwafata hao wanasiasa ambao wenyewe wakitumbuliwa huwa hawana access ya kupata ajira.

Hiyo sio sababu ya kutokwenda mkuu
Ona baba mkulima wa jembe la mkono asiyejua kuskma wala kuandika anasomesha mwanae hadi anakuja kuwa daktari
 
hahah mimi nawashauri waendelee kulima tu, wasichome nauli zao kuwafata hao wanasiasa ambao wenyewe wakitumbuliwa huwa hawana access ya kupata ajira.

Hiyo sio sababu ya kutokwenda mkuu
Ona baba mkulima wa jembe la mkono asiyejua kuanasomesha mwanae hadi anakuja kuwa daktari
 
Hakuna njia ya kupata ajira serikalini isipokua kupitia utumishi!

Wasomi sijui wanakosea wapi?? Badala ya kukomaa na msuli utumishi unaenda kwenye semina ya kupata kazi???

Like seriously
Acha kukariri bosi. Kuna TAESA na hizo Halmashauri huwa wanamamlaka ya kuajiri sema ngazi ya cheti na diploma kwa degree mpaka waombe kibali Serikali kuu.
Usipende kukariri Boss.
Waache wenye kuitikia wito waende.
 
Acha kukariri bosi. Kuna TAESA na hizo Halmashauri huwa wanamamlaka ya kuajiri sema ngazi ya cheti na diploma kwa degree mpaka waombe kibali Serikali kuu.
Usipende kukariri Boss.
Waache wenye kuitikia wito waende.

Uzuri wa JF tusiojua tunajifunza mambo mengi kupitia watu kama nyie.
Asante mkuu kuna kitu umenimegea hapa
 
Hakuna njia ya kupata ajira serikalini isipokua kupitia utumishi!

Wasomi sijui wanakosea wapi?? Badala ya kukomaa na msuli utumishi unaenda kwenye semina ya kupata kazi???

Like seriously
Acha kukariri bosi. Kuna TAESA na hizo Halmashauri huwa wanamamlaka ya kuajiri sema ngazi ya cheti na diploma kwa degree mpaka waombe kibali Serikali kuu.
Usipende kukariri Boss.
Waache wenye kuitikia wito waende.
Haya yote ni Majibu Sahihi.
 
IMG-20190815-WA0026.jpg
 
Wawe wanawapikia na chai,chakula cha mchana/jioni.
Hofu yangu mabinti wataliwa sana kwa ahadi ya kupewa ajira.
Hii ndio Tanganyika na wadanganyika!
 
Back
Top Bottom