FUNZO: Hata Magesa Mulongo alipata kuwa Mkuu wa Mkoa

FUNZO: Hata Magesa Mulongo alipata kuwa Mkuu wa Mkoa

Namkumbuka sana jamaa alikuwa anaishi hotelin
Alisema nyumba ya RC ni chafu hawezi ishi humo. Anayejua anaishi wapi na katika hali gani atujuze.
Yaani RC aliyemtangulia alikubali kuishi katika nyumba chafu. Yeye aliamini rais hawezi kufanya kazi bila yeye. Katumbuliwa. Aibu yake.
 
Mulongo alijaa kibri,dharau...na alitisha haswa!

mungu wa dar hamfikii huyo jamaa...
 
Daaaa kile kiburii sijui kimeishia wapi!! Ila angefaaa sana kushindana misifa na huyu makondakta maana wote wamekutana wanataka sifa balaa!!! Sijui alizingua nini!! Naona anajuta sasa!!!
 
Jamaa alikuwa na SIFA zote mbwembwe majivuno dharau hakujali maonevu au mambo mengi fanani na hayo!

Leo yu wapi mtu huyo aliyepata kujiona ni mungu mtu katikati ya binadamu wenziye. Leo yu wapi kiranja huyo aliyetisha kuliko! Leo yu wapi mfanya mbwembwe huyo aliyejifanya ni rais mdogo na aliyethubutu hata kujiwekea ulinzi fanani na wa mafia Fulani?! Leo yu wapi mtu huyo aliyetishia watu kwa kuwasweka lock-up kwa mamlaka alopata kuwa nayo?!

Hakika pitia mtu huyo hapa lipo funzo. Funzo hasa kwa hawa wakuu wa mikoa wanaotaka hata kuzizidi mbwembwe za kiranja na mfanya mbwembwe yule!

Tambueni cheo au madaraka ni dhamana.Hayupo na haitatokea eti kwa dunia ya leo utawala utadumu milele.

Hebu sote tujiulize, wakati huu bwana MAGESA yupo ktk hali ipi hasa akumbukapo isha lake wakati akiwa kiongozi?!AIBU!

We mwenyezi MUNGU tusamehe sana!
Hivi yuko benchi?

Nakuunga mkono kabisa, huyo jamaa alinikera haswa. Lakini Makonda ndio zaidi.
 
Magesa Mulongo alikuwa na kiburi sana dharau kama huyu wa sasa wa Arusha muda ulipofika akatupwa ameshasaulika
 
Mmemtaja Atakumbukwa.
Kabla ya kuwa RC hakuwa na kazi nyingine?. Ukiacha u- rc hurudi kwenye kazi yako ya awali?
 
Wakuu,amani iwe nanyi.Poleni na majukumu.

Ghafla tu nimejiuliza hapa, Magesa Mulongo yuko wapi jamani? Alisumbua sana Arusha na Mwanza.Alisumbua mno bodaboda wetu na mama ntilie pia. Mh Mbunge wa Arusha Mjini, alisumbua sana na bwana yule. Kuna kipindi akiwa Mwanza, Magesa alianza kutembea na ulinzi mkali mithiri ya Rais. Sasa hivi kimya kabisa.

Yu wapi Magesa Mulongo na anajishughulisha na nini?

Sijui alijua kwamba atakuja kwenye ground level.
 
Wakuu,amani iwe nanyi.Poleni na majukumu.

Ghafla tu nimejiuliza hapa, Magesa Mulongo yuko wapi jamani? Alisumbua sana Arusha na Mwanza.Alisumbua mno bodaboda wetu na mama ntilie pia. Mh Mbunge wa Arusha Mjini, alisumbua sana na bwana yule. Kuna kipindi akiwa Mwanza, Magesa alianza kutembea na ulinzi mkali mithiri ya Rais. Sasa hivi kimya kabisa.

Yu wapi Magesa Mulongo na anajishughulisha na nini?

Sijui alijua kwamba atakuja kwenye ground level.
mpigie simu atakwambia alipo
 
muongo.jpg

Labda kaamua kuwa Mkulima kama yule aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Bwana Rajabu Rutengwe (PHD)
 
Back
Top Bottom