FUNZO: Hata Magesa Mulongo alipata kuwa Mkuu wa Mkoa

FUNZO: Hata Magesa Mulongo alipata kuwa Mkuu wa Mkoa

Jamaa alikuwa anaishi hotelini
Alikuwa na ulinzi kawa wa mfalme wa guam
Alikuwa na msafara kabisa na king'ora kama mfalme wa guam
 
Jamaa alikuwa na SIFA zote mbwembwe majivuno dharau hakujali maonevu au mambo mengi fanani na hayo!

Leo yu wapi mtu huyo aliyepata kujiona ni mungu mtu katikati ya binadamu wenziye. Leo yu wapi kiranja huyo aliyetisha kuliko! Leo yu wapi mfanya mbwembwe huyo aliyejifanya ni rais mdogo na aliyethubutu hata kujiwekea ulinzi fanani na wa mafia Fulani?! Leo yu wapi mtu huyo aliyetishia watu kwa kuwasweka lock-up kwa mamlaka alopata kuwa nayo?!

Hakika pitia mtu huyo hapa lipo funzo. Funzo hasa kwa hawa wakuu wa mikoa wanaotaka hata kuzizidi mbwembwe za kiranja na mfanya mbwembwe yule!

Tambueni cheo au madaraka ni dhamana.Hayupo na haitatokea eti kwa dunia ya leo utawala utadumu milele.

Hebu sote tujiulize, wakati huu bwana MAGESA yupo ktk hali ipi hasa akumbukapo isha lake wakati akiwa kiongozi?!AIBU!

We mwenyezi MUNGU tusamehe sana!
C:c bashite

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa alikuwa na SIFA zote mbwembwe majivuno dharau hakujali maonevu au mambo mengi fanani na hayo!

Leo yu wapi mtu huyo aliyepata kujiona ni mungu mtu katikati ya binadamu wenziye. Leo yu wapi kiranja huyo aliyetisha kuliko! Leo yu wapi mfanya mbwembwe huyo aliyejifanya ni rais mdogo na aliyethubutu hata kujiwekea ulinzi fanani na wa mafia Fulani?! Leo yu wapi mtu huyo aliyetishia watu kwa kuwasweka lock-up kwa mamlaka alopata kuwa nayo?!

Hakika pitia mtu huyo hapa lipo funzo. Funzo hasa kwa hawa wakuu wa mikoa wanaotaka hata kuzizidi mbwembwe za kiranja na mfanya mbwembwe yule!

Tambueni cheo au madaraka ni dhamana.Hayupo na haitatokea eti kwa dunia ya leo utawala utadumu milele.

Hebu sote tujiulize, wakati huu bwana MAGESA yupo ktk hali ipi hasa akumbukapo isha lake wakati akiwa kiongozi?!AIBU!

We mwenyezi MUNGU tusamehe sana!
Naona umeanzisha thread ya magesa mulongo ukiwa chini ya muti nsalala
 
Jamaa alikuwa na SIFA zote mbwembwe majivuno dharau hakujali maonevu au mambo mengi fanani na hayo!

Leo yu wapi mtu huyo aliyepata kujiona ni mungu mtu katikati ya binadamu wenziye. Leo yu wapi kiranja huyo aliyetisha kuliko! Leo yu wapi mfanya mbwembwe huyo aliyejifanya ni rais mdogo na aliyethubutu hata kujiwekea ulinzi fanani na wa mafia Fulani?! Leo yu wapi mtu huyo aliyetishia watu kwa kuwasweka lock-up kwa mamlaka alopata kuwa nayo?!

Hakika pitia mtu huyo hapa lipo funzo. Funzo hasa kwa hawa wakuu wa mikoa wanaotaka hata kuzizidi mbwembwe za kiranja na mfanya mbwembwe yule!

Tambueni cheo au madaraka ni dhamana.Hayupo na haitatokea eti kwa dunia ya leo utawala utadumu milele.

Hebu sote tujiulize, wakati huu bwana MAGESA yupo ktk hali ipi hasa akumbukapo isha lake wakati akiwa kiongozi?!AIBU!

We mwenyezi MUNGU tusamehe sana!

Bashite upo? Wanakuita Makonda whatever yr name!! Mulongo alikuwa na mbwembwe za kijinga na mnafiki hivyohivyo. Yuko waaaaaapi!!!!!

#Bashite must go. He is a nuisance in Dar. We don't need brats here but mature and sensible leaders.
 
Back
Top Bottom