Fumbo!fumbo!fumbo!

Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,830
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,830 1,500
1:Nilikuwa NAPITA barabarani,nikaumwa na nyoka.Nani atanisaidia?
2:Nilitumwa na mama KUSAGA UNGA;njiani nikakuta mto umefurika!Nitavukaje?
3:Mtoto mdogo anazikwa kaburi la futi tatu.MTU MZIMA atazikwa kaburi la futi ngapi?
Haya ni baadhi ya mafumbo yanayo zingua sana kipindi cha utoto!
Je wewe unayajua majibu yake?
1:atakusaidia PITA
2:Unga hausagwi,yanasagwa mahindi.
3---
ongezea na ya kwako!!!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,830
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,830 1,500
Bei za kunyolea!
Kawaida:1000
style:2000
kunyoa kipara bure!
Swali:kwa nini kunyoa kipara ni bure?
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,522
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,522 1,500
Kwani kipara kina nywele, au unamaanisha kipara gani yakheeeeeeee?
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,522
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,522 1,500
Mtu mzima hazikwi ila maiti bana.
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,830
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,830 1,500
Kulikuwa na guest house tatu: NO15,NO16 na NO17.
Mgeni alipita NO15 na NO16 akashindana nao bei,lakini alipofika NO17 alitoka mbio balaa!!!!
Unadhani kwanini mgeni huyu alitoka mbio NO17 guest house?
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,747
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,747 2,000
Kulikuwa na guest house tatu: NO15,NO16 na NO17.
Mgeni alipita NO15 na NO16 akashindana nao bei,lakini alipofika NO17 alitoka mbio balaa!!!!
Unadhani kwanini mgeni huyu alitoka mbio NO17 guest house?
there is LION here aka mnyama SIMBA
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,359
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,359 2,000
Kulikuwa na guest house tatu: NO15,NO16 na NO17.
Mgeni alipita NO15 na NO16 akashindana nao bei,lakini alipofika NO17 alitoka mbio balaa!!!!
Unadhani kwanini mgeni huyu alitoka mbio NO17 guest house?
Aliona LION
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,522
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,522 1,500
Kama Simba anakimbiwa mbona mamilioni ya watu wanamshabikia mnyama.
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,520
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,520 1,250
Teh msaada siwezi kukosa
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,830
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,830 1,500
Nitajie neno la kiswahili lenye herufi tano,ambalo kila ukitoa herufi toka kulia unapata neno lingine la kiswahili lenye maana.
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
992
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
992 0
Ni sehemu gani ya mwili wa mwanaume ambayo ni laini, imezungukwa na nywele, inakiungo kinachoweza kuelekezwa upande wowote ule na ikikerwa au kuchezewa hutoa majimaji yanayotiririka?
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
992
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
992 0
Jawabu: Jicho

ila nimependa unavyofikiria.
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,803
Top