Fumanizi nyingine jamani mbaya sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi nyingine jamani mbaya sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 29, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    [​IMG]





    FUMANIZI.jpg


    Jamani mke wa mtu ana uchungu sana ahhhhhhhhhhhhh kali hii
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Salaaaleeeh, Maalim, huyu kafumaniwa na mke wa nani?
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Lazima atakuwa mke wa ustadh
     
  4. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwizi ni mwizi tu...hata ukiiba uroda ni mwizi
     
  5. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hapo ni mkono tu, hawajagusa "express yourself???" Acheni wake za watu jamani. Ni swala la muda tu, kila mla vya watu yatamfika tu ya sampuli hii
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mwe!!!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mwe!!! wamekataaaaa!!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Shigongo at work.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wakiacha wake za watu na akina Lonely heart wataenda wapi? Manake mume anatia mgomo mwaka mzima. Hata serikali iliita wanajeshi wastaafu kutibu madr walipogoma atii!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Sukari inapoingia mchanga.
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona ka watoto.'kaaah
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ndicho kilicho mponza huyo bwankaka na kupelekea kukatwa mkono..
     
  13. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Great thinker unaleta habari za shigongo? Moods hebu mpe burn huyu.
     
  14. h

    hacena JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du kumbe na ww mshabiki wa kujiexpress yourself.
     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nawapa pole saaaan
     
  16. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Kama hali ndiyo hii "kazi ni kwako" kutakosa watumiaji sasa.
     
  17. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Shigonga anatumia JF kutangaza magazeti yake ya udaku..
     
  18. sumson

    sumson Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani haya ni mauji, siyo vizuri mtu kumfanyia ukatili wanamna hii binadamu tumekuwa kama wanyama, atakama kamfumania na mke wa mtu vyombo vya sheria vipo.
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Bora kama hawakufumua marinda
     
  20. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,429
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    burn ya kunywa ama?
     
Loading...