full set ya kuonesha mpira inauzwa; dstv decoder 2, tv 2 , projector 1 , mabenchi 20, meza moja .

full set ya kuonesha mpira inauzwa; dstv decoder 2, tv 2 , projector 1 , mabenchi 20, meza moja .

ukmbi upo mbagala zakhem imebaki miezi minne na ushee kwenye kodi, kodi kwa mwezi ni elfu70 tu. vitu bado vipo hapo eneo la biashara siajavihamisha bado. kwahiyo na anayetaka akipenda na ukumbi anaweza kunirudishia kodi, mwenye nyumba/mwenye ukumbi hana tatizo kabisa na ni mtu anayependa sana mpira.
still available...
 
You are not serious...
Bora niviweke stoo lakini sio kwa bei hiyo.
Ukiviweka stoo unapata faida gani?

700,000/- unapata matofali 700 hapo. Kwa mbagala huo ni msingi umesimama.

Kama unaijua principle of disposal utakuwa umenielewa.
 
Ukiviweka stoo unapata faida gani?

700,000/- unapata matofali 700 hapo. Kwa mbagala huo ni msingi umesimama.

Kama unaijua principle of disposal utakuwa umenielewa.

sina shida ya kununua tofali za kujenga nyumba....
vilevile usiongee kwa dharau sababu unayemuongelea kwa dharau humjui hata kidogo, saa ingine ulingani naye hata kidogo kwa lolote wala chochote, amekuzid mbaali sana.

principal ya disposal itumie kwenye biashara zako na maisha yako utafaidika zaidi sababu wala sijakuomba ushauri.

vitu vyangu vina thamani zaidi ya hiyo laki 7 , nearly inakaribia mil2 nilizowekeza kwenye biashara hiyo, sasa iweje niviuze kwa bei ambayo hata haikaribii nusu thamani vya vitu vyangu?!

pia siuzi vitu vyangu sababu ya njaa au shida, kama nikishindwa uza kwa bei ninayoitaka niko tayari kuhamisha biashara karibu na sehemu ninapoishi nikasimamia mwenyewe, na hiyo laki saba huenda nikaipata within a month or two months.

sio lazima kuvamia kila thread utoe pumba zako hata kama huna la kuchangia, kama thread haikuhusu ipitie mbali.
 
pHivi mkuu ukiwa na decoder mbili km ivo, kwa mwez premium inakua zaidi ya ile ya decoder moja? Na ni hw much.
 
sina shida ya kununua tofali za kujenga nyumba....
vilevile usiongee kwa dharau sababu unayemuongelea kwa dharau humjui hata kidogo, saa ingine ulingani naye hata kidogo kwa lolote wala chochote, amekuzid mbaali sana.

principal ya disposal itumie kwenye biashara zako na maisha yako utafaidika zaidi sababu wala sijakuomba ushauri.

vitu vyangu vina thamani zaidi ya hiyo laki 7 , nearly inakaribia mil2 nilizowekeza kwenye biashara hiyo, sasa iweje niviuze kwa bei ambayo hata haikaribii nusu thamani vya vitu vyangu?!

pia siuzi vitu vyangu sababu ya njaa au shida, kama nikishindwa uza kwa bei ninayoitaka niko tayari kuhamisha biashara karibu na sehemu ninapoishi nikasimamia mwenyewe, na hiyo laki saba huenda nikaipata within a month or two months.

sio lazima kuvamia kila thread utoe pumba zako hata kama huna la kuchangia, kama thread haikuhusu ipitie mbali.
Wacha ujinga wako wewe.

Ukileta mada humu ujue kila mtu yuko huru kuchangia ili mradi havunji taratibu zilizowekwa. Kwa hiyo usitake watu kukwambia yale unayoyapenda tu.

Mi nilikupa ushauri tu sijakulazimisha ufanye hivyo. Hutaki unaacha.

Ungekuwa na uwezo usingalikuja kutangaza kabiashara kako ka 1M humu. Ungelipia tangazo lako kwenye TV au magazeti.
 
Wacha ujinga wako wewe.

Ukileta mada humu ujue kila mtu yuko huru kuchangia ili mradi havunji taratibu zilizowekwa. Kwa hiyo usitake watu kukwambia yale unayoyapenda tu.

Mi nilikupa ushauri tu sijakulazimisha ufanye hivyo. Hutaki unaacha.

Ungekuwa na uwezo usingalikuja kutangaza kabiashara kako ka 1M humu. Ungelipia tangazo lako kwenye TV au magazeti.
sawa fukusi umeshinda wewe.
 
pHivi mkuu ukiwa na decoder mbili km ivo, kwa mwez premium inakua zaidi ya ile ya decoder moja? Na ni hw much.
premium ya dikoda 1 unalipia 135,000/= , ya dikoda 2 unalipia 150,000/= .
 
kama vipi mkuu niweke hata mimi nisimamie hiyo biashara kama huyo kijana amekuangusha... naamini utapata faida zaidi kuliko hata ukiviuza
mkuu tutapeana mawasiliano pm, nikishindwa kuviuza wiki hii kwa pesa ninayoitaka, nitafanya maaamuzi. pamoja sana.
 
Basi iweke nyumban kwako uangalie ww na mkeo make inaonekana unajeuri sana wakati unanuka shida mwil mzima
 
pia siuzi vitu vyangu sababu ya njaa au shida, kama nikishindwa uza kwa bei ninayoitaka niko tayari kuhamisha biashara karibu na sehemu ninapoishi nikasimamia mwenyewe, na hiyo laki saba huenda nikaipata within a month or two months.

Mkuu hiyo hapo ndio solution, tafuta sehemu ingine iliyo karibu nawe endelea na biashara...
 
heri yako wewe mwenye kunukia raha mwili mzima.

Basi iweke nyumban kwako uangalie ww na mkeo make inaonekana unajeuri sana wakati unanuka shida mwil mzima
 
Mkuu hiyo hapo ndio solution, tafuta sehemu ingine iliyo karibu nawe endelea na biashara...
wiki hii visipouzika , nitafanya maamuzi . Ubarikiwe
 
heri yako wewe mwenye kunukia raha mwili mzima.

Mkuu usipende kutoleana povu na watoto. Unajiaibisha bure.

Hebu nambie kwa hapo unapofanyia biashara kiingilio kwa kuangalia match inakuwa bei gani per head? Pana biashara nyingine kama vinywaji moto/baridi, sigara nk. kama havipo mwenye nyumba anaruhusu? je kwa match unapata wastani wa watu wangapi? Kuna option pia ya kuonyesha movies kipindi hakuna mpira, ulishajaribu?

Bei unayouzia iko fair sana. Nakushauri kuliko uuze chini ya hapo ni bora uhamishie biashara karibu na nyumbani uisimamie, au uajiri kijana mwaminifu au utoe zawadi kanisani/msikitini/vituo vya kulelea yatima ili upate thawabu mbinguni.w
 
YouTube
Ndio faida ya JF nafikiri umepata ushauri mzuri sana kuliko hilo wazo lako la kuuza
 
Last edited by a moderator:
Mkuu usipende kutoleana povu na watoto. Unajiaibisha bure.

Hebu nambie kwa hapo unapofanyia biashara kiingilio kwa kuangalia match inakuwa bei gani per head? Pana biashara nyingine kama vinywaji moto/baridi, sigara nk. kama havipo mwenye nyumba anaruhusu? je kwa match unapata wastani wa watu wangapi? Kuna option pia ya kuonyesha movies kipindi hakuna mpira, ulishajaribu?

Bei unayouzia iko fair sana. Nakushauri kuliko uuze chini ya hapo ni bora uhamishie biashara karibu na nyumbani uisimamie, au uajiri kijana mwaminifu au utoe zawadi kanisani/msikitini/vituo vya kulelea yatima ili upate thawabu mbinguni.w

kiingilio cha match ni sh 500 per head kwa match za kawaida, na sh 1000/- kwa zile big match. ni ukumbi tu sikuwah kufikiria kuweka vinywaji baridi na sigara, mwenye nyumba ni mtu peace sana, hana shida kabisa sidhani kama atakataa. mabench yapo 20 kila bench wanakaa watu 5/6 kwahiyo watu wakikaa idadi ni 100/120, wastani ni sh elfu50 hadi elfu60. wakisimama na wengine kukaa mbele kwenye mkeka obvious pesa ni zaidi ya hapo. kuna option pia ya kuonyesha movies ila sikuwahi kujaribu.

nashukuru kwa maneno mengine ya busara. ubarikiwe
 
kiingilio cha match ni sh 500 per head kwa match za kawaida, na sh 1000/- kwa zile big match. ni ukumbi tu sikuwah kufikiria kuweka vinywaji baridi na sigara, mwenye nyumba ni mtu peace sana, hana shida kabisa sidhani kama atakataa. mabench yapo 20 kila bench wanakaa watu 5/6 kwahiyo watu wakikaa idadi ni 100/120, wastani ni sh elfu50 hadi elfu60. wakisimama na wengine kukaa mbele kwenye mkeka obvious pesa ni zaidi ya hapo. kuna option pia ya kuonyesha movies ila sikuwahi kujaribu.

nashukuru kwa maneno mengine ya busara. ubarikiwe

Nakushauri usiuze, bali tafuta msimamizi mzuri. Tafuta kafriji kadogo ili wakati watu wanaangalia mpira uuze na vinywaji.... ni kafaida kengine unaongeza. Nahisi kama umekata tamaa ila nakushausri kaza moyo, endelea na biashara.....
 
Back
Top Bottom