full set ya kuonesha mpira inauzwa; dstv decoder 2, tv 2 , projector 1 , mabenchi 20, meza moja .

full set ya kuonesha mpira inauzwa; dstv decoder 2, tv 2 , projector 1 , mabenchi 20, meza moja .

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Posts
936
Reaction score
363
vyote naviuza kwa Tsh milioni moja na laki mbili tu. TSH 1,200,000/=
price is fixed.

hapa chini ni makadirio ya bei ya kimoja kimoja japo mimi nilinunua zaidi ya hapo.

dstv ya decoder 2 na ungo wake, ~ TSH 300,000/=

tv mbili inch 28", ~ TSH 400,000/=

projector moja, ~ TSH 500,000/=

mabenchi 20, ~ TSH 300,000/=

meza moja ~ TSH 30,000/=

siuzi kimoja kimoja.

vitu vipo Dar es salaam.

vyote vinafanya kazi vizuri, havina tatizo lolote.

sababu ya kuviuza ni kukosa usimamizi wa biashara, kijana niliyemuweka ameniangusha.

mwenye kuhitaji pm or call 0714345958
 
Nimependa tangazo lako. kwa kweli liko clear kabisa. Hope utapata mteja
 
Hiyo huduma ulikuwa ukiitolea wapi?, wenda eneo hilo hilo ulilokuwepo ni potential hivyo ni vyema ukatuambia ili ikitokea mtu amenunua hizo products asipate shida kutafuta eneo jipya.
 
Hiyo huduma ulikuwa ukiitolea wapi?, wenda eneo hilo hilo ulilokuwepo ni potential hivyo ni vyema ukatuambia ili ikitokea mtu amenunua hizo products asipate shida kutafuta eneo jipya.
ukmbi upo mbagala zakhem imebaki miezi minne na ushee kwenye kodi, kodi kwa mwezi ni elfu70 tu. vitu bado vipo hapo eneo la biashara siajavihamisha bado. kwahiyo na anayetaka akipenda na ukumbi anaweza kunirudishia kodi, mwenye nyumba/mwenye ukumbi hana tatizo kabisa na ni mtu anayependa sana mpira.
 
ukmbi upo mbagala zakhem imebaki miezi minne na ushee kwenye kodi, kodi kwa mwezi ni elfu70 tu. vitu bado vipo hapo eneo la biashara siajavihamisha bado. kwahiyo na anayetaka akipenda na ukumbi anaweza kunirudishia kodi, mwenye nyumba/mwenye ukumbi hana tatizo kabisa na ni mtu anayependa sana mpira.

Kaka bei inapungua?.

Kesho mchana tufunge mahesabu Jmosi nianze kuonyesha Mpira.

900,000/= unakula??????

Thanks
 
ukmbi upo mbagala zakhem imebaki miezi minne na ushee kwenye kodi, kodi kwa mwezi ni elfu70 tu. vitu bado vipo hapo eneo la biashara siajavihamisha bado. kwahiyo na anayetaka akipenda na ukumbi anaweza kunirudishia kodi, mwenye nyumba/mwenye ukumbi hana tatizo kabisa na ni mtu anayependa sana mpira.

Kuna na viti?
 
Back
Top Bottom