Fuata steps hizi uirudishe star t.v kwenye startimes


mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,295
Points
1,500
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,295 1,500
Hii thread ni ya kitambo hii issue ilikuwa active kwa wakati huo, Tuwe tunaangalia na date pia.
Nashukuru mkuu kwa ufafanuzi... Ila kuchakachua haiwezekani kwa Startimes...
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,605
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,605 2,000
Nashukuru mkuu kwa ufafanuzi... Ila kuchakachua haiwezekani kwa Startimes...
mpenda pombe hizi channel hazijachakachuliwa kutoka startimes! Kama unavyosisitiza kuchakachua startimes haiwezekani. Channel hizi ni signal kutoka source nyingine nje ya sartimes. Ni mwingiliano wa frequency tu. Ndio maana channel zingine zinajirudia kama channel 10, eatv,tbc1,nk.
 
mnyongeni

mnyongeni

Senior Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
137
Points
170
mnyongeni

mnyongeni

Senior Member
Joined Dec 6, 2011
137 170
wadau mi niko chalinze na king'amuzi changu ni OK2. Leo kimekata hebu nipeni mbinu.
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,605
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,605 2,000
wadau mi niko chalinze na king'amuzi changu ni OK2. Leo kimekata hebu nipeni mbinu.
Ufafanue vizuri hakipati power, channel hazionyeshi,au nini? Na je, imetokea tu au ulikuwa unafanya nini ndio kikakorofisha?
 
mnyongeni

mnyongeni

Senior Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
137
Points
170
mnyongeni

mnyongeni

Senior Member
Joined Dec 6, 2011
137 170
Ufafanue vizuri hakipati
power, channel hazionyeshi,au nini? Na je, imetokea tu au ulikuwa
unafanya nini ndio kikakorofisha?
king'amuzi hakina tatizo lolote. ila kifurushi kimeisha. nataka frequency nitumie nichakachue nione channel zakulipia free. niko maeneo ya chalinze. msaada plz
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,605
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,605 2,000
king'amuzi hakina tatizo lolote. ila kifurushi kimeisha. nataka frequency nitumie nichakachue nione channel zakulipia free. niko maeneo ya chalinze. msaada plz
Jaribu 570 au 490
 
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
278
Points
195
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
278 195
Mmmmm...hazichakachuliki ng'o,nimeshindwaaaaa
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,144
Points
1,250
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,144 1,250
Nashukuru mkuu kwa ufafanuzi... Ila kuchakachua haiwezekani kwa Startimes...
kuchakachulika inawezekana tena sana tu watu wanawachakachua microsoft na dstv itashindikana kwa *times,ila kwa sababu huna polite language na hujauliza swali its like umetoa statement tu ngoja tukuwache hivyohivyo.
 
mnyongeni

mnyongeni

Senior Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
137
Points
170
mnyongeni

mnyongeni

Senior Member
Joined Dec 6, 2011
137 170
kuchakachulika inawezekana tena sana tu watu wanawachakachua microsoft na dstv itashindikana kwa *times,ila kwa sababu huna polite language na hujauliza swali its like umetoa statement tu ngoja tukuwache hivyohivyo.
HAYA Mndengereko KWA POLITE LANGUAGE NAOMBA UNISAIDIE MIMI. NIKO CHALINZE NAHITAJI KUCHAKACHUA SIGNAL WANASEMA INAGOMA, MBONA ZA STARTIMES ZA KULIPIA ZINAONEKANA BILA MATATIZO WALA KUSCRATCH AU UKILIPIA SIGNAL INABADILIKA? NIMEJARIBU NAMBA ZOTE HAPO JUU ZIMEGOMA. HELP PLEASE
 
Yuno Carter

Yuno Carter

Member
Joined
Jul 7, 2013
Messages
6
Points
0
Yuno Carter

Yuno Carter

Member
Joined Jul 7, 2013
6 0
Jaaman kwa ss wa zuku inakuaje coz mme2tenga jaman....plz fanyen mau2ndu 2jue
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,605
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,605 2,000
HAYA Mndengereko KWA POLITE LANGUAGE NAOMBA UNISAIDIE MIMI. NIKO CHALINZE NAHITAJI KUCHAKACHUA SIGNAL WANASEMA INAGOMA, MBONA ZA STARTIMES ZA KULIPIA ZINAONEKANA BILA MATATIZO WALA KUSCRATCH AU UKILIPIA SIGNAL INABADILIKA? NIMEJARIBU NAMBA ZOTE HAPO JUU ZIMEGOMA. HELP PLEASE
Signal ya standard channels za startimes ni tofauti na signal ya hizo za ziada zenye star tv. Utakuta za startimes ni 46% kwa mfano, lakini hizo zingine iko 18%. Na pia hata antenna setting unakuta inabidi ubadilishe kila unaposwitch channel package kati ya hizo za startimes na hizo nyingine ili signal iwe nzuri. Mara kwa mara unakuta list yenye startimes haionyeshi inaandika 'no service' wakati huo huo hiyo standard package ya startimes inapiga mzigo kama kawaida.
 

Forum statistics

Threads 1,284,172
Members 493,978
Posts 30,815,635
Top