Fuata steps hizi uirudishe star t.v kwenye startimes


kashata

kashata

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
348
Points
250
Age
35
kashata

kashata

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
348 250
wakuu mwenye frequence za chanel nyingne atuwekee hapa
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,736
Points
1,500
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,736 1,500
Mimi tangu mwaka jana xmass naziona,nlitumia 515
 
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
1,370
Points
2,000
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
1,370 2,000
Ni kitu kisichowezekana hapa tunadanganywa tuu. Hii system ni sawa na kuweka cd kwenye deck au ni sawa na simu unavyotumia line ya voda huwezi kuifanya hiyo line kuwa ya tigo na ndio maana wanatumia smart card ili kunasa tuu vitu ambavyo huyo provider ameviweka.tuache kudanganyana.ingekuwa ungo sawa lkn kwenye visimbuzi thubutu?
 
kashata

kashata

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
348
Points
250
Age
35
kashata

kashata

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
348 250
chanel ya E intertaiment frequeoce yake ni namba zipi wadau?
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
399
Points
250
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
399 250
Thank u guys, na mimi nimepata hiyo Star-TV na zingine za ndani na nje kibao including CNN International!!!!
 
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
348
Points
195
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
348 195
asanteni nimepata ila kuna kibox kinatokea katikati ya screen kimrandikwa NON CONAX PROGRAM, nifanyaje ili kitoke?!!
 
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
348
Points
195
Pindima

Pindima

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
348 195
asanteni nimepata ila kuna kibox kinatokea katikati ya screen kimeandikwa NON CONAX PROGRAM, nifanyaje ili kitoke?!!
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,126
Points
2,000
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,126 2,000
Mi nakomentii tu hata kidikoda sina
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
597
Points
1,000
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
597 1,000
jaribu ila sina uhakika click SUBTITLE kwenye remote yako alafu exit, itatoka
 
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
714
Points
250
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
714 250
mbna mi sipati na niko Arusha,au inahusu huko mlipo ninyi 2.hakuna cha 053,530,531 zote ni 0 chanel
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,393
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,393 2,000
hio ni useful hata kwa ambao hatulpii
 
gody

gody

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,222
Points
1,225
gody

gody

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,222 1,225
Haaa! Wa wapi huyu? Tena mimi mwaka jana 530 iligoma leo hii channels zote za ting zipo kwangu!

Ni kitu kisichowezekana hapa tunadanganywa tuu. Hii system ni sawa na kuweka cd kwenye deck au ni sawa na simu unavyotumia line ya voda huwezi kuifanya hiyo line kuwa ya tigo na ndio maana wanatumia smart card ili kunasa tuu vitu ambavyo huyo provider ameviweka.tuache kudanganyana.ingekuwa ungo sawa lkn kwenye visimbuzi thubutu?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
nimetumia 530 imekuja channel zaidi ya star tv bana..
 
gody

gody

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,222
Points
1,225
gody

gody

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,222 1,225
mbna mi sipati na niko Arusha,au inahusu huko mlipo ninyi 2.hakuna cha 053,530,531 zote ni 0 chanel

wakati mwngine hili huwa kweli
mwaka jana wakati nipo Dom ilikuwa inakataa af wenzangu wanarudisha feedback kuwa POA!
Sasa nilikuwa Dom wiki iliyopita niliset mambo yako mia!
 
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
2,602
Points
2,000
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
2,602 2,000
Ili kupata star tv kwa star times tena unakwenda menu.halafu chini kuna system setting unabonyeza ok then inakuja channel search then inakuja manual search mbele kuna namba 451unabonya namba 053 halafu okay inakua in search and unapata star tv na channel nyingine.
ukitumia 530 unapata zaidi ya channel kumi,ccn,setanta,emmanuel tv,ya kiarabu, k24 n.k
 

Forum statistics

Threads 1,284,242
Members 494,015
Posts 30,818,310
Top