FT: RS Berkane 2-0 Simba SC | Fainali CAF Confederation Cup | 17 Mei, 2025

FT: RS Berkane 2-0 Simba SC | Fainali CAF Confederation Cup | 17 Mei, 2025

Mkikimbia mnapigwa,mkibaki mnapigwa. Lolote baya liwakute kuzira fc ,kwa mkapa fc
1739389078189.jpg
 
Saa ngapi huu mchezo nikisoma google wengine wanasema Morocco na Tanzania tunapishana massa 3,
Wengine wanasema Casablanca na Dare-salaam mpishano wa muda ni masaa 2, Tanzania tuko mbele ya Morocco
 
RS Berkane VS Simba SC

| Fainali CAF Confederation Cup

| 17 Mei, 2025

17 May 2025
Mechi hiyo itafanyika katika uwanja wa Stade Municipal de Berkane nchini Morocco, na kuruhusu klabu hiyo ya Morocco ya RS Berkane kucheza nyumbani na kuzungukwa na mashabiki wake.

Mchezo huo utaanza mbili usiku (20:00hrs) kwa saa za Morocco, huku Berkane akiwania taji lake la tatu la Mabingwa wa CAF.


TOKA MAKTABA:
Kwa msaada wa intaneti, maajabu ya Simba SC 1993

USMH 2 : 0 SIMBA (CAF 1993) Mechi nzima


View: https://m.youtube.com/watch?v=FfKK_nE14ls

Tujikumbushe stori za wachezaji wa Tanzania walivyokuwa wanacheza kama wanavyotuambia ktk Azam Sports kina Mohamed Mwamweja, Iddi Selemani, Marsha Hussein, Deo Mkuki, Godwin Aswile, George Masatu, Edward Chumila, Ramadhani Lenny, Abdul Ramadhani Machine, George Lucas, Rashid Abdallah, Thomas Kipese, Malota Soma n.k chini ya kocha mkuu mzawa Abdallah Kibadeni walipokuwa uwanjani na uwezo wao mkubwa

N.B
USM El Harrach ( USMH) timu ya Algeria.

historia ya Abdul Ramadhan Mashine leo nakuletea sehemu ya kwanza ya kiungo fundi wa wa Simba Abdul Mashine

View: https://m.youtube.com/watch?v=EbTo3vWT84c
 
Saa ngapi huu mchezo nikisoma google wengine wanasema Morocco na Tanzania tunapishana massa 3,
Wengine wanasema Casablanca na Dare-salaam mpishano wa muda ni masaa 2, Tanzania tuko mbele ya Morocco
Mechi iko mji gani kwani.. Rabat?
 
Duh hii NDO Tz
Mchana mpira
Asubuh mpira
Usku mpira
Hadi mida ya wanga mada ni mpira

Uskute hata wachaw wanaenda kuwanga na smartphone zao wanaperuz na kureply na mada huko vilingeni kwao NDO hvohvo mpira mpaka uchawi unakua Hauna faida kama wazungu vile
We mtu anapiga punyeto anawaza mpira, Tanzania raha sana.
 
Back
Top Bottom