Kadhi Mkuu 1
JF-Expert Member
- Feb 4, 2015
- 23,018
- 29,272
Utopolo ingine hii.Hii ndo fainal ya kiboya kabisa Simba inaenda kuzabuliwa nje ndani
Utopolo ingine hii.Hii ndo fainal ya kiboya kabisa Simba inaenda kuzabuliwa nje ndani
Utopolo ingine hii.RS Berkane timu yangu ya utotoni mjue nimeacha Kazi ya ofisini mshahara milioni 4 kwa ajili ya kuja kuwapa support nyie
Msiniangushe, naombeni mmalize mechi hapa hapa Morocco, mtakuwa mmeokoa dunia kwa kelele nyingi sana
Nakuaminia wewe ni zaidi ya vile vizee vifupi!!!Leo nitaisimamia SIMBA yangu kwa wivu mkubwa sana kuhakikisha inatoka kifua mbele
Utopolo ingine hii.Hii ndiyo maana halisi sasa ndugu zangu ya Ubaya Ubwela! Kila la heri kwa RS Berkane. No way out. Mimi ni Mzalendo kwa nchi yangu tu ya Tanganyika. Sijawahi kuwa Mzalendo kwenye mambo ya hovyo hovyo.
Uzi wa Simba ila utopolo wamekaa siti ya mbele.Mkikimbia mnapigwa,mkibaki mnapigwa. Lolotw baya liwakute kuzira fc ,kwa mkapa fcView attachment 3336660
Huu ndio ulitskiwa kuwa uziHii itakuwa ni mechi ya tatu kwao kukutana katika michuano ya Kombe la Shirikisho, kwani mwaka 2022 walikutana makundi na kila moja ilishinda mechi ya nyumbani, Wamorocco wakishinda 2-0 kabla Wekundu kulipa kisasi cha 1-0 Kwa Mkapa.
RS Berkane si timu kubeza; msimu huu pekee, wamefunga jumla ya mabao 18-0 katika mechi zao zote za nyumbani za mashindano haya. Huu ni ujumbe mzito kwa Simba kwamba inapaswa kucheza kwa nidhamu ya hali ya juu, kwa tahadhari kubwa, na kwa malengo yaliyowekwa wazi kuondoka Morocco wakiwa bado na nafasi nzuri ya kutwaa ubingwa huo watakaporejea nyumbani.
Kwa upande Wao Simba nao sio Kinyonge katika mashindano ya msimu huu wameshinda mechi sita, wamesuluhu mbili na kufungwa mbili..
Rs Berkane walifuzu fainali ya 24/25 kwa kuwatoa CS Constantine kwa jumla ya magoli 4-1 huku Simba ikifuzu fainali kwa ushindi wa jumla goli 1-0 dhidi ya Stellenbosch
#TotalEnergiesCAFCC
Mechi saa ngapi
Tulia 🦁 roarsHii ndo fainal ya kiboya kabisa Simba inaenda kuzabuliwa nje ndani
AmenDua zetu Kwa mnyama ♥️
Saa ngapi hii game...simba leo anashinda tatu moja.
Berkane 6-Simba 0. Aibu ya Taifa inakuja.
Khaaaaa!!!!wanafanyaje?????sijui wanatomba SAA ngapi!