From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Asante babu hadi nimetokwa kachozi

Pole, chozi lako haliwezi kwenda bure...

upload_2018-3-22_22-32-51.jpeg
 
Mkiwa mnamaliza muwe mnatusifia tulivyo warembo jamani mnamalizia na busu kwny paji la uso unashuka na denda then mnatukumbatia kimahaba mwanamke ataanzaje kukuacha

Lkn mkimaliza tu huyo unaruka km umeamrishwa tawanyika nakerekaga mie
Hahaa.. Kapeace hujanikuta mimi. Niko romantic kwa bed tofauti na maisha yangu ya kawaida ni kauzu sana. So wanaishiaga kunishangaa balaa. Ukauzu halafu ni less talkative then ikija kwa bed ni mambo tofauti wanaishia kuchanganyikiwa.
 
Siku hizi mpk najishangaa nimekuwa mwepesi sana sitaki kuweka vitu rohoni kabisa yaani tumeparuana lkn mimi ndo nilipiga goti kuomba mechi na ilichezwa kweli si ya kitoto baada ya hapo nikacheza na mziki mwenyewe tukapiga story fresh aiseeee
Unacheza na mziki.
Napenda sana mwanamke anayejua kucheza mziki mbele yangu.
My second x alikuwa ananchezea miziki ya kihindi, ndio maana huwa tunakutana kukumbushia pamoja na kwamba kila mtu ana ndoa yake.
Ngoja nimuandae weekend hii. Mleta mada ulaaniwe kwa kunisisismua hivi.
 
Unacheza na mziki.
Napenda sana mwanamke anayejua kucheza mziki mbele yangu.
My second x alikuwa ananchezea miziki ya kihindi, ndio maana huwa tunakutana kukumbushia pamoja na kwamba kila mtu ana ndoa yake.
Ngoja nimuandae weekend hii. Mleta mada ulaaniwe kwa kunisisismua hivi.
Hahahaha we nenda ukishikwa simo
 
Hahaa.. Kapeace hujanikuta mimi. Niko romantic kwa bed tofauti na maisha yangu ya kawaida ni kauzu sana. So wanaishiaga kunishangaa balaa. Ukauzu halafu ni less talkative then ikija kwa bed ni mambo tofauti wanaishia kuchanganyikiwa.
Hapo vizuri maana hivyo ni vitu vidogo lkn vinatizuzua na kusisimua sana unaweza kesha umeloweka
 
Vipi baada ya hayo mawazo mzee baba hakutema wazungu.
Mariana na watumishi wasiojua matusi wasingemfikisha kileleni halafu angetangaza ana kibamia kumbe hajapewa tusi
 
Mkiwa mnamaliza muwe mnatusifia tulivyo warembo jamani mnamalizia na busu kwny paji la uso unashuka na denda then mnatukumbatia kimahaba mwanamke ataanzaje kukuacha

Lkn mkimaliza tu huyo unaruka km umeamrishwa tawanyika nakerekaga mie
Mngh!
 
Vidume vilivyomo humu kwny hii mada nina hakika mmedindisha tayari uzuri nina ID fake maana vinginevyo mngenibaka nyie
We mtoto unaoneka mtam sana,...nyie ndo hua napiga deki lililotukuka had natelezea kupiga dek kwenye mtandao pendwa.
 
Yaani ilikuwa hivi wakati huo nikiishi kwa baba mkubwa sasa huyo jamaa alikuwa ni kaka wa mkewe bamkubwa

Alikuwa ndo ameshukiwa na roho mtakatifu wakati huo kafika home kakutana na mie ndo vichuchu hivyo nameremeta kigoli kweli kweli jamaa uzalendo ukamshinda baada ya wiki km mbili akasema tuombe Mungu atuonyeshe waume zetu tulioandaliwa usiku ule na kweli akatuombea pale
kesho yake asubuhi tukaulizwa kila mtu aseme kaonyeshwa nini wenzangu wakasema walioonyeshwa mimi nikamwambia sijaonyeshwa kitu basi mida ya mchana nikaitwa nae akiwa peke yake ndo kunambia kuwa Mungu kamuotesha mie ndo mkewe dah nilihisi km nimepigwa ganzi na utu uzima ule halafu nilikuwa mrefu kwake nilizimia mdingi kufika akamwambia nina majini mahaba natakiwa niombewe maombi special( hapo alitaka apate muda wa kunilainisha vzr) ......
Duuh
 
Back
Top Bottom