From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Daah.. ***** mwanamke wewe. Loooih [emoji119] [emoji122] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Mkiwa mnamaliza muwe mnatusifia tulivyo warembo jamani mnamalizia na busu kwny paji la uso unashuka na denda then mnatukumbatia kimahaba mwanamke ataanzaje kukuacha

Lkn mkimaliza tu huyo unaruka km umeamrishwa tawanyika nakerekaga mie
 
Umenikumbusha mbali kidgo, kipindi fulani siku za nyuma kidogo nikiwa kwenye mihangaiko yangu nikakutana na toto moja imejaaliwa kias chake, alikua amevaa vzur tu mtoto wa kiislamu, ilikua mapema sana, saa kumi na moja hv alfajirj, alikonga moyo nikamfuata, within a week tukawa wapenzi


Bwana wee, nilikutana na kitu kipya kabisa ambacho sikuwah waza kama kipo, siku kula tunda nikiwa nae ndani kwanza nilianza ona tabia ambazo kwangu zilikua "SIO ZA KAWAIDA" mtoto nikimsogelea ananikwepa, nikimwacha huyu hapa kanidanda, ukimgusa hapa mara amenitoa tena kwa nguvu tu, napigwa ka butwaa mara nikimwangalia naona yuko tayari kuliwa ila nikimgusa tu anakua mbabe mbabe tu... , mara awe mkali ghafla, mara amehama ghafla kutoka bed kwenda kwenye kocha, yaan vululu vululu tu, akili iliganda, nikawa sielewe ni kitu gani hv

Ghafla likanijia wazo NITUMIE NGUVU, yan nikatwange klebu matata nikatie kwenye angle ya bed nikale taratibu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Bwana wee, kumbe ndio anachopenda bana, nilitia kabali nikaweka bed, nikakabana kakichwa tu kakawa kanatisika huku nakavua taratibu, genye zilizo mpanda hapo sijapata ona, nimbana kwenye angle ya kitanda na ukuta, nikambana kweli kweli... hehehehe mtoto hoi bin taaban, sidhan kama zilizd dk 5 akawa amefika, mapenzi yake n vita vita tu, genye zinampanda hakuna mfano, bila hvyo hupati kitu ng'o,
Nzuri sana hiyo unakuta umebananishwa kona flani hivi unawekewa kitu unabaki umeganda tu
 
Usifike kabla sijamaliza ukaguzi bhana...

Capture-2.jpg
Umenikumbusha story flani hivi babu
 
Nzuri sana hiyo unakuta umebananishwa kona flani hivi unawekewa kitu unabaki umeganda tu
Kwangu ilikua ni experience nzuri sana hasa baada ya kumjulia, hizo moments sitozisahau, hata sijuag kapo wapi siku hzi
 
Just fck me hard sweetheart...
Bwana
Kwangu ilikua ni experience nzuri sana hasa baada ya kumjulia, hizo moments sitozisahau, hata sijuag kapo wapi siku hzi
Katafute tu

Kuna moja hiyo nililiwa kwny kapeti yani nilibanwa vzr na nilikuwa nshaanza kutema juice kufika kitandani palikuwa mbali gamw ilipigwa kwenye kapeti chini hata ugumu wa sakafu na ubaridi sikuufeel mapenzi ni wehu
 
Ningekunywa sumu kama usingecomment chochote kwenye hii makitu pendwa...
Hahahaha unanijua zangu babu sekta nyeti hizi

hiyo ni story ingine kabisa nilikumbana na mchungaji tapeli enzi hizo nakua kua kibinti cha miaka 16 aiseeee
 
Bwana

Katafute tu

Kuna moja hiyo nililiwa kwny kapeti yani nilibanwa vzr na nilikuwa nshaanza kutema juice kufika kitandani palikuwa mbali gamw ilipigwa kwenye kapeti chini hata ugumu wa sakafu na ubaridi sikuufeel mapenzi ni wehu
Ninaangalia saa hapa ni saa 21:24, sijaoa bado.. heheheh sitak usiku uwe mrefu,
 
Hahahaha unanijua zangu babu sekta nyeti hizi

hiyo ni story ingine kabisa nilikumbana na mchungaji tapeli enzi hizo nakua kua kibinti cha miaka 16 aiseeee
Afu akakuvuvia mapepo kwenye kikojoleo chako???

Tema mate chini nimchape...
 
Afu akakuvuvia mapepo kwenye kikojoleo chako???

Tema mate chini nimchape...
Yaani ilikuwa hivi wakati huo nikiishi kwa baba mkubwa sasa huyo jamaa alikuwa ni kaka wa mkewe bamkubwa

Alikuwa ndo ameshukiwa na roho mtakatifu wakati huo kafika home kakutana na mie ndo vichuchu hivyo nameremeta kigoli kweli kweli jamaa uzalendo ukamshinda baada ya wiki km mbili akasema tuombe Mungu atuonyeshe waume zetu tulioandaliwa usiku ule na kweli akatuombea pale
kesho yake asubuhi tukaulizwa kila mtu aseme kaonyeshwa nini wenzangu wakasema walioonyeshwa mimi nikamwambia sijaonyeshwa kitu basi mida ya mchana nikaitwa nae akiwa peke yake ndo kunambia kuwa Mungu kamuotesha mie ndo mkewe dah nilihisi km nimepigwa ganzi na utu uzima ule halafu nilikuwa mrefu kwake nilizimia mdingi kufika akamwambia nina majini mahaba natakiwa niombewe maombi special( hapo alitaka apate muda wa kunilainisha vzr) ......
 
Back
Top Bottom