From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Yaani napenda wakati unanitukana huku unanesa kwa hasira na umenibana sawasawa nikishuka najikuta nipo katikati ya mikono na napenda nikiwa hivyo uwe ni style ambayo inaruhusu wewe kunitazama usoni, hakuna burudani baada ya wehu unagonganisha macho na muwehushaji najihisigi mwanamke kweli
Daah.. ***** mwanamke wewe. Loooih [emoji119] [emoji122] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
 
Sikuchomeshi babu nafika hapo chaaap

Nami nshaanza kupiga jaramba...

push-ups.jpg
 
Back
Top Bottom