From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Ndo maana kuna siku nilisema Kapeace unaonekana utaishi maisha marefu. Naendelea kuliona hili
Siku hizi mpk najishangaa nimekuwa mwepesi sana sitaki kuweka vitu rohoni kabisa yaani tumeparuana lkn mimi ndo nilipiga goti kuomba mechi na ilichezwa kweli si ya kitoto baada ya hapo nikacheza na mziki mwenyewe tukapiga story fresh aiseeee
 
Siku hizi mpk najishangaa nimekuwa mwepesi sana sitaki kuweka vitu rohoni kabisa yaani tumeparuana lkn mimi ndo nilipiga goti kuomba mechi na ilichezwa kweli si ya kitoto baada ya hapo nikacheza na mziki mwenyewe tukapiga story fresh aiseeee
Nawatamania nyie watu
 
Back
Top Bottom