From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Yaani ilikuwa hivi wakati huo nikiishi kwa baba mkubwa sasa huyo jamaa alikuwa ni kaka wa mkewe bamkubwa

Alikuwa ndo ameshukiwa na roho mtakatifu wakati huo kafika home kakutana na mie ndo vichuchu hivyo nameremeta kigoli kweli kweli jamaa uzalendo ukamshinda baada ya wiki km mbili akasema tuombe Mungu atuonyeshe waume zetu tulioandaliwa usiku ule na kweli akatuombea pale
kesho yake asubuhi tukaulizwa kila mtu aseme kaonyeshwa nini wenzangu wakasema walioonyeshwa mimi nikamwambia sijaonyeshwa kitu basi mida ya mchana nikaitwa nae akiwa peke yake ndo kunambia kuwa Mungu kamuotesha mie ndo mkewe dah nilihisi km nimepigwa ganzi na utu uzima ule halafu nilikuwa mrefu kwake nilizimia mdingi kufika akamwambia nina majini mahaba natakiwa niombewe maombi special( hapo alitaka apate muda wa kunilainisha vzr) ......
Mwisho wa siku alifanikiwa japo kuchungulia?
 
Asante kwa ukaguzi babu
Bado sijamaliza, ahsante ya nini?

images
 
Mwisho wa siku alifanikiwa japo kuchungulia?
Vituko vilikuwa vingi mno kuna siku ananiombea kwa kuniwekea mkono hivyo km huyo pichani anapanda akifika kwny matiti anayabinya kiromantic kbs akisikia sauti ya mtu anatoa haraka dah siku moja akaniomba aniombee kunako ili jini mahaba asije niingilia na alitaka kuniwekea mkono hahahahahaaa nilimnasa kibao

Ilikuwa timbwili

Aliambulia patupu
 
Vituko vilikuwa vingi mno kuna siku ananiombea kwa kuniwekea mkono hivyo km huyo pichani anapanda akifika kwny matiti anayabinya kiromantic kbs akisikia sauti ya mtu anatoa haraka dah siku moja akaniomba aniombee kunako ili jini mahaba asije niingilia na alitaka kuniwekea mkono hahahahahaaa nilimnasa kibao

Ilikuwa timbwili

Aliambulia patupu
Hahahaha kumbe wewe mchoyo enh?

Ila sema ukweli ulikuwa unasikia kautamu wakati akiminya hivyo vikwenzi...
 
Mmhh[emoji5] [emoji5]
teh..teh...nakumbuka utoto fulani kwa sisi tuliokulia pwani mikoa ya dar,pwani na morogoro wakati ya balehe za mwanzomwazo hili usipofanya kwa binti lazima aseme mwenyewe...nitukanie fulani..do!
lakini sasa tushakuwa watu wa procedure we just do as formality! ukianza leo hii utaambiwa umetoa wapi kwakuwa ulivyoanza kukutana naye hukuanza na hii kitu sasa inakujaje?
 
Vituko vilikuwa vingi mno kuna siku ananiombea kwa kuniwekea mkono hivyo km huyo pichani anapanda akifika kwny matiti anayabinya kiromantic kbs akisikia sauti ya mtu anatoa haraka dah siku moja akaniomba aniombee kunako ili jini mahaba asije niingilia na alitaka kuniwekea mkono hahahahahaaa nilimnasa kibao

Ilikuwa timbwili

Aliambulia patupu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hebu sema ukweli
 
Hahahaha kumbe wewe mchoyo enh?

Ila sema ukweli ulikuwa unasikia kautamu wakati akiminya hivyo vikwenzi...
Aah wapi utamu au kudhalilishana tu

Inasemekana kati ya wanawake watatu basi wawili kati yao katika maisha wamewahi kudhalilishwa kijinsia kwahiyo babu nimo kwny wawili hao tunakutana na natukio mengi mno
 
Aah wapi utamu au kudhalilishana tu

Inasemekana kati ya wanawake watatu basi wawili kati yao katika maisha wamewahi kudhalilishwa kijinsia kwahiyo babu nimo kwny wawili hao tunakutana na natukio mengi mno
Pole sana mpenzi
 
Back
Top Bottom