From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Umenikumbusha mbali kidgo, kipindi fulani siku za nyuma kidogo nikiwa kwenye mihangaiko yangu nikakutana na toto moja imejaaliwa kias chake, alikua amevaa vzur tu mtoto wa kiislamu, ilikua mapema sana, saa kumi na moja hv alfajirj, alikonga moyo nikamfuata, within a week tukawa wapenzi


Bwana wee, nilikutana na kitu kipya kabisa ambacho sikuwah waza kama kipo, siku kula tunda nikiwa nae ndani kwanza nilianza ona tabia ambazo kwangu zilikua "SIO ZA KAWAIDA" mtoto nikimsogelea ananikwepa, nikimwacha huyu hapa kanidanda, ukimgusa hapa mara amenitoa tena kwa nguvu tu, napigwa ka butwaa mara nikimwangalia naona yuko tayari kuliwa ila nikimgusa tu anakua mbabe mbabe tu... , mara awe mkali ghafla, mara amehama ghafla kutoka bed kwenda kwenye kocha, yaan vululu vululu tu, akili iliganda, nikawa sielewe ni kitu gani hv

Ghafla likanijia wazo NITUMIE NGUVU, yan nikatwange klebu matata nikatie kwenye angle ya bed nikale taratibu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Bwana wee, kumbe ndio anachopenda bana, nilitia kabali nikaweka bed, nikakabana kakichwa tu kakawa kanatisika huku nakavua taratibu, genye zilizo mpanda hapo sijapata ona, nimbana kwenye angle ya kitanda na ukuta, nikambana kweli kweli... hehehehe mtoto hoi bin taaban, sidhan kama zilizd dk 5 akawa amefika, mapenzi yake n vita vita tu, genye zinampanda hakuna mfano, bila hvyo hupati kitu ng'o,
 
Nami nshaanza kupiga jaramba...

push-ups.jpg
Babu unatamanisha ujue.
 
Kinachowafanya wapenzi wakumbukane ni matukio,hata kama ukiolewa/ukioa bado kuna matukio unaweza kuwa unayakumbuka kutoka kwa ex wako na unakumbuka mbali hata unatokwa na machozi but those golden moments never come twice,kwa mfano unaweza kumbuka siku moja mlikuwa mnakwichi kwichi ghafla chaga za kitanda zkavunjika,unaweza kumbuka mlipokuwa mna-du kwenye gari,bafuni na hata kwenye mazingira mengine ya hatar
Aaaaaaaghhhh! Hii Dunia ina mengi!
 
Leo baada ya kumaliza mlo wa mchana nikawa nimekaa napunga upepo kabda ya kurudi tena kuendelea na shughuli za ujenzi wa taifa hili changa. Akapita mwanamke mmoja aliyefanana sana na mmoja ya wapenzi wangu wa zamani. Amemfanana kila kitu, kuanzia umbo, sura, mwendo hadi rangi ila sauti tu ndio sikubahatika kuisikia.

Ikanijia kumbukumbu yoote kuhusu mapenzi yetu na aliyekua sweetie wangu Mariana. Ikaja kumbukumbu hasa ya kwenye 6*6.Niliwaza mengi ila mija la kuvutia hadi nikaandika kisa hiki ni kwamba; Ilianza kama utani tu tukiwa katikati ya shughuli na baada ya kupewa manjonjo ya kufa mtu nikajikuta tusi limenitoka tu '......manina mtoto unajua ku.....mbana'. Baada ya hapo akanambia don't stop pls endelea kunitukana.

Nilidhani nimemkera lakini aliendelea kusisitiza nimtukane huku akijituma kupita kiasi. Nikaona isiwe tabu nikaanza kufungulia matusi ya nguoni mazito mazito na yeye akawa anazidi kupandisha mzuka mpaka alipofika climax. Ikawa sasa ndio utaratibu wetu, game ikikolea lazima nimvurumishie matusi ya kila aina na ilikua ni very big turn on kwake na mimi sikuwahi kumuuliza kwanini anapenda hivyo maana najua kila mtu ana namna yake ya intimacy and ecstasy. Pengine mwanzo nilikua sijaigundua na yeye hakuwahi kuniambia before

Ni mwaka wa sita sasa toka nilipokutana nae kwa mara ya mwisho Mlimani city akiwa na familia yake na baada ya salam na mazungumzo mafupi wakati tunaagana akanishika mkono wangu akauminya kwa nguvu kisha akaninong'oneza 'Ses unipigie simu unitukane plz'. Nilitabasamu and to tell the truth, I was aroused kwa statemet yake hiyo but there was nothing I could do

Mambo yote kuhusu Mariana yalinijia kama vile yametokea jana tu kumbe ni miaka kadhaa sasa imepita na nayasema hayo kwasababu sasa ni unclassified na hayana madhara kwa yeyote kati yetu. Ama kweli kuishi kwingi ni kuona mengi
Naenda kufanya majaribio ya nilichojifunza kutoka kwenye Uzi wako, nitatukana kwelikweli, mitusi mizito mizito mpaka nimalize,ila hofu yangu mwisho Wa siku kisije kunuka, nikatoswa sababu ya mitusi.
 
Back
Top Bottom