mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,720
- 45,520
Hahhaahhaaaaaaq[emoji23] [emoji23] [emoji23] cc;MBITIYAZA
Hahhaahhaaaaaaq[emoji23] [emoji23] [emoji23] cc;MBITIYAZA
Zikishuka kwa ukorofi huo wa kuchomoa na kojo halijatoka chuki yake huwa napotea na sikusemeshi km siku mbili au natoa sauti kali ya kilio basi temper inashukaKama ni kwenye soccer unapewa straight red card hakuna yellow
Angalia comments za juuWapi ?
Hahahahahahaha unatia huruma kweli mbalizi njoo hapa uoneDadekii ushainitia nyegeView attachment 722452
Hahahahah hio ningecheka kisenge man, angeniona fala hahahah et athanteee!!!Siku nyingine unamgeuzia kibao, unampa matusi mubashara, unakua rough and tough lazima lazima alegee, sasa kama Mariana ana kithethe mwisho wake utasikia tu 'Athante, athante, athanteee....'huku anahemea jujuu, mamamae dah! wee acha tu mkuu
Saaana yaaaniHahahahahahaha unatia huruma kweli mbalizi njoo hapa uone
Haa nimeona, hapo nitaitikiaAngalia comments za juu
Nakuahirishia kama mara tatu hivi, kila ukitaka kuja nasepa, unakaribia kuja nasepa, kisha unapopata kajihasira fulani hivi ndio nakubembeleza kwa mtindo wa mitusi huko ndani nimeudumbukiza wooooye nakukuna kama vile nimegawa uone utakavyopararaizi kwa dk kadhaa ( tusi la nguoni juu)Kwenye peak unapalaza au unashindilia gobole shimoni hapo ndo huwa tunapenda fujo sasa na kung'atwa juu
SipendiWewe hupendi kutukanwa?
Huu ushoga sasa *****!Mwisho mtakuja sema madem zenu wanapenda mkinyamba kwenye mechi..
Hahah,et bebi nyamba nipate mzuka,..*****
Ayaaaaaaaaah! Pole nduguHahahahahahaha unatia huruma kweli mbalizi njoo hapa uone
Basi nyie ndo mnapiga makofi ya migongoni na kula shingoSipendi
Mi sipendagi kutukanwa,labda kapeace
Wengine wanatung'ata kbsBasi nyie ndo mnapiga makofi ya migongoni na kula shingo
[emoji23][emoji23] mshipa weweBasi nyie ndo mnapiga makofi ya migongoni na kula shingo
Yaani napenda wakati unanitukana huku unanesa kwa hasira na umenibana sawasawa nikishuka najikuta nipo katikati ya mikono na napenda nikiwa hivyo uwe ni style ambayo inaruhusu wewe kunitazama usoni, hakuna burudani baada ya wehu unagonganisha macho na muwehushaji najihisigi mwanamke kweliNakuahirishia kama mara tatu hivi, kila ukitaka kuja nasepa, unakaribia kuja nasepa, kisha unapopata kajihasira fulani hivi ndio nakubembeleza kwa mtindo wa mitusi huko ndani nimeudumbukiza wooooye nakukuna kama vile nimegawa uone utakavyopararaizi kwa dk kadhaa ( tusi la nguoni juu)
Kuna mmoja huyo ananipigaga makofi balaaaWengine wanatung'ata kbs
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nimepatia[emoji23][emoji23] mshipa wewe
Na unampiga ban ya tamtam kama ya wiki hivi...zamani ulikua unahama nyumbani unaenda kulala kwa mjumbeZikishuka kwa ukorofi huo wa kuchomoa na kojo halijatoka chuki yake huwa napotea na sikusemeshi km siku mbili au natoa sauti kali ya kilio basi temper inashuka