From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

From my files: Mbwembwe, raha na manjonjo ya kitandani

Siku nyingine unamgeuzia kibao, unampa matusi mubashara, unakua rough and tough lazima lazima alegee, sasa kama Mariana ana kithethe mwisho wake utasikia tu 'Athante, athante, athanteee....'huku anahemea jujuu, mamamae dah! wee acha tu mkuu
Hahahahah hio ningecheka kisenge man, angeniona fala hahahah et athanteee!!!
 
Kwenye peak unapalaza au unashindilia gobole shimoni hapo ndo huwa tunapenda fujo sasa na kung'atwa juu
Nakuahirishia kama mara tatu hivi, kila ukitaka kuja nasepa, unakaribia kuja nasepa, kisha unapopata kajihasira fulani hivi ndio nakubembeleza kwa mtindo wa mitusi huko ndani nimeudumbukiza wooooye nakukuna kama vile nimegawa uone utakavyopararaizi kwa dk kadhaa ( tusi la nguoni juu)
 
Nakuahirishia kama mara tatu hivi, kila ukitaka kuja nasepa, unakaribia kuja nasepa, kisha unapopata kajihasira fulani hivi ndio nakubembeleza kwa mtindo wa mitusi huko ndani nimeudumbukiza wooooye nakukuna kama vile nimegawa uone utakavyopararaizi kwa dk kadhaa ( tusi la nguoni juu)
Yaani napenda wakati unanitukana huku unanesa kwa hasira na umenibana sawasawa nikishuka najikuta nipo katikati ya mikono na napenda nikiwa hivyo uwe ni style ambayo inaruhusu wewe kunitazama usoni, hakuna burudani baada ya wehu unagonganisha macho na muwehushaji najihisigi mwanamke kweli
 
Zikishuka kwa ukorofi huo wa kuchomoa na kojo halijatoka chuki yake huwa napotea na sikusemeshi km siku mbili au natoa sauti kali ya kilio basi temper inashuka
Na unampiga ban ya tamtam kama ya wiki hivi...zamani ulikua unahama nyumbani unaenda kulala kwa mjumbe
 
Back
Top Bottom