Friend

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,778
2,000
Huto tumaua ni spesheli kwa kina dada tu...kwa sisi wanaume ungetupia ndyofu ungeeleweka sekunde 0
 

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,167
2,000
tumblr_mazinxJhqv1rt7y9i.gif
KARIA
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom