Freeman Mbowe, tueleze CHADEMA mlipompeleka Ben Saanane

Freeman Mbowe, tueleze CHADEMA mlipompeleka Ben Saanane

Hivi Mnyama Faru unaweza kumfananisha na binadamu B.Saanane tena mtu aliyekitumikia Chama chenu kwa muda mrefu? Faru tunaweza kuwazalisha wengine hata 500, huyo Saanane mtamtoa wapi mwingine?
Watesi wa Dr.Ulimboka vipi,au nawe una mkono wako? Kama no mtaka haki fuatilia hill na mengine ya awali ndo umalizie na lajuzi.
 
Nafahamu hilo kwamba hawana Serikali, mbona maswala mengine wanajitokeza kwa nguvu zote kuayaongelea hata kama hawana Mamlaka nayo? Ni kwa nini hata kuliongelea tu kama Chama kama wafanyavyo kwenye mambo mengine hawafanyi? Inaingia akili Mfanyakazi wa chadema apotee zaidi ya miezi 2 na hakuna taarifa rasmi yoyote ktk Chamani? Tundu Lisu anaongea na waandishi wa Habari hata kugusia hajagusia, kwa nini?
Wanaheshimu mamlaka yenye jukumu hilo.Pia wana rasilmali ya kufanya kazi wanayolipwa kwa Kodi zetu. Kams una taarifa ya maana wapelekee ili waifanyie kazi.Umakonda konda peleka Lumumba.
 
1.Bila kujali wanahusika au hapana
2. Mtoa mada ni kada wa UKAWA au CCM
ila ni dhahiri CHADEMA KAMA CHAMA SUALA LA BEN hawajalipa uzito stahiki, ukweli utabaki kuwa ukweli.... HEBU TUJIULIZE ALIYEPOTEA ANGEKUWA NI MBOWE, je nguvu sawa na hii ya BEN ingetumika?
Je,tuhuma za uchochezi zinazozushwa kila Leo na Lumumba kuhusu kusemwa kwa magu mbona zinapewa uzito wa ajabu tofauti na aliyekuwa anasemwa ovyo na wasema ovyo kuwa ni mgonjwa,atafia ikulu,atasababisha uchaguzi mpya n.k.? Ujue kuna tofauti ya tabaka na hadhi japo wote ni binadamu.Vinginevyo washauri wachukulie poa tu kama walivyochukulia poa kwa Edo.
 
hivi mbona hawa jamaa wa UFIPANI wapo kimya sanaa..as if huyu Bw Ben is not part of their concern??

I smell fishy...they probably know exactly were this guy is..

Ben kwanza nyie ufipa
 
Kama Mushi ndio alikua mtu wa mwisho kuwa na Ben kwanini mtandao wake wa simu wanasuasua kutoa taarifa za mawasiliano? kwanini Polisi nao wamekua na kigugumizi juu ya hili>? Ina manaa Mbowe kawanunua??
hii issue ya simu yake kupatikana innnafanana na story ya roma
 
Back
Top Bottom